Banner ở trên gây khó chịu quá MOD à

Các thớt khác của malibu

malibu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười một 2007 lúc 01:12
Em bấm vào phần tìm kiếm thì bị cái banner nó che mất chỗ search :mad: ko tài nào đánh chữ vào để search mấy bài em cần xem :( . Mod xem thế nào để nhỏ lại hoặc để hẳn sang bên trái để còn dùng tab Tìm Kiếm và Liên Kết Nhanh cái :p Để thế này gây khó dễ quá :eek:

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
20 Tháng mười một 2007 lúc 08:09
Xác nhận là mục "Tìm kiếm" bị che khuất không mở ra hết. Nếu mở được nhưng Banner vẫn giữ nguyên thì hay quá.

Nhưng tôi thấy hoàn toàn chẳng khó khăn và cũng chẳng ảnh hưởng gì cả :D
Nếu Search trong "Tìm kiếm" hơi bị khó thì chuyển lên trên "Tìm kiếm" với Google tuy không chi tiết bằng nhưng cũng chấp nhận được.

Đặt như vậy là đẹp chứ, màu sắc hài hòa. Khi chọn một chức năng nào bạn nên tập trung một tí là OK. Chúc một ngày mới vui vẻ :D

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười một 2007 lúc 08:35
em nghĩ nên cho nó bé bé tí lại, để to như vậy, các thư mục nhánh, khi truy cập vô thành ra rất bé, khi click ngược trở lại, cứ bấm nhầm hoài, cái chỉ mục bên trái ý

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười một 2007 lúc 08:45
em cũng đang dùng firefox
cũng bị cái banner Samsung đè lên các menu khi trượt xuống
chắc ông Samsung để on top roài :D

malibu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười một 2007 lúc 11:49
ùh nhỉ bây h em mới phát hiện ra là ở trên cùng cái banner của Samsung che hết thư mục menu trượt xuống nhỉ. MOD xem có cách nào làm cho menu nằm ở trên banner kô như thế vừa để đc banner lại kô làm khó anh em :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
L THÔNG BÁO - GÓP Ý 14

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday