Bảo dưỡng laptop ở Hà Nội.

Các thớt khác của Jealous guy
2 Tháng ba 2008 lúc 22:49
Con bạn em muốn bảo dưỡng cái laptop Acer của nó, tình hình là đã dùng hơn 2 năm rồi nên muốn đi kiểm tra bảo dưỡng laptop như bảo dưỡng xe máy ấy :)
Em không biết nên ko dám mở máy để chọc ngoáy linh tinh.
Có ai biết ở HN công ty nào có dịch vụ này không nhỉ? Giá cả như nào? Ai biết thì cho em chút info nhé.
Thanks.

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng ba 2008 lúc 23:18
Laptop đang dùng bình thường mà kô có vấn đề gì thì bảo dưỡng làm gì hả bác ?mang đi bảo dưỡng có khi lại ốm thêm đấy:D

2 Tháng ba 2008 lúc 23:22
hì, thì em cũng nói như thế nhưng nó vẫn muốn đi khám, căn bản dạo này máy nó cũng trục trặc linh tinh nên muốn kiểm tra, bảo dưỡng chút ấy mà. Thực ra chỉ cần chỗ nào làm dịch vụ lau bụi, trét keo tản nhiệt,... cũng ok.

3 Tháng ba 2008 lúc 14:11
thì em nghĩ chắc cũng chỉ thổi bụi, vệ sinh bàn phím chẳng hạn thôi nhưng ko biết ở đâu có làm dịch vụ kiểu này nên mới hỏi. Em thì ko biết tự tháo, nhỡ hỏng của nó thì rách việc.

Vinhlocexp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng ba 2008 lúc 16:35
em xin can.bác biểt dạo này luột đồ như cơm bửa.em mà hư cũng chẳng dám đem bảo hành nữa là.bên ddth có bác vừa bị luột đồ mặc dù FPT bảo hành đấy nhé

eck

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng ba 2008 lúc 16:58
Máy chạy bình thường thì lôi ra tháo ra để làm gì. Cứ như xe máy đâu mà mang tra dầu nhớt :D. Bác vệ sinh bên vỏ ngoài mà sạch đẹp sáng bóng thì đã là một kì tích lắm rồi (sau 2 năm dùng ấy)

3 Tháng ba 2008 lúc 21:24
Thì em cũng chỉ muốn hỏi chỗ nào nó làm vệ sinh máy linh tinh, lấy ngay chứ ko phải để máy lại và cho mình xem ấy thì ko lo luộc đồ.
Nhưng hình như cũng chả công ty nào làm dịch vụ này thì phải.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gần đến mùa World Cup rồi
A e chuẩn bị gì chưa
Bản thân đang háo hức lắm
Thấy vấn đề bản quyền hình như bị trục trặc nên thôi mình chủ động chuẩn bị trước
E này bao xem mượt. Mình ship e nó Amazon về 3 năm nay rồi. Phải n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday