Bảo hành của apple

Các thớt khác của hey

hey

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười hai 2007 lúc 16:16
Các bác làm ơn cho em hỏi cái này với ạ. Em có một cái tai nghe BlueTooth của apple. Hôm qua ngu quá cho nhầm vào máy giặt. Thế là bây giờ bật không thể nào lên được nữa ạ. Em không hiểu nếu mình mang lại apple để đổi cái mới hoặc sửa chữa thì có được không nữa? Nếu được thì phải mang đến đâu thế ạ (em đang ở Việt Nam và sẽ quay lại Canada vào mùng 4 này).

Thanks in advance,

24 Tháng mười hai 2007 lúc 16:27
Các bác làm ơn cho em hỏi cái này với ạ. Em có một cái tai nghe BlueTooth của apple. Hôm qua ngu quá cho nhầm vào máy giặt. Thế là bây giờ bật không thể nào lên được nữa ạ. Em không hiểu nếu mình mang lại apple để đổi cái mới hoặc sửa chữa thì có được không nữa? Nếu được thì phải mang đến đâu thế ạ (em đang ở Việt Nam và sẽ quay lại Canada vào mùng 4 này).

Thanks in advance,
pó tay bác ơi
Cái này là lỗi do người sử dụng làm sao mà nó bảo hành cho bác, tôt nhất là bác đi sắm cái mới cho rồi.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
flyupsky HANDHELD CAFÉ 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Khăn giây lau tay với nguyên liệu gồm bột giấy và sợi bông đem lại sự min màng dễ chịu cho người sử dung. Không sử dụng giấy tái chế, khăn giấy của chúng tôi đảm bào độ trắng, dai, không bụi, không rã khi lau tay ướt, lau mặt.
Lazada Vietnam Master card on Monday