Bảo hành ipod ở Sing hay VN ?

Các thớt khác của patrick835

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tám 2007 lúc 23:56
Con ipod video 80gb của em lăn đùng ra chết :( máy mua ở mĩ giờ em phải mang đi đâu sửa nhỉ ?

lúc trước hay vác qua sing, nhưng hình như ở VN giờ cũng bh dc phải không ạ ? mà cũng ko biết fpt làm thế nào, lúc trước em mang qua sing được đổi 1 lúc đến 5 cái mới tinh :D

nếu phải mang qua sing thì có anh nào qua "vác" hộ em cái máy :D đổi xong mang về giùm em xin hậu tạ chén trà :rolleyes:

7 Tháng tám 2007 lúc 08:40
Con ipod video 80gb của em lăn đùng ra chết :( máy mua ở mĩ giờ em phải mang đi đâu sửa nhỉ ?

lúc trước hay vác qua sing, nhưng hình như ở VN giờ cũng bh dc phải không ạ ? mà cũng ko biết fpt làm thế nào, lúc trước em mang qua sing được đổi 1 lúc đến 5 cái mới tinh :D

nếu phải mang qua sing thì có anh nào qua "vác" hộ em cái máy :D đổi xong mang về giùm em xin hậu tạ chén trà :rolleyes:
Bác đang ở VN mang qua FPT mà BH

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tám 2007 lúc 10:15
dạ cứ mang qua FPT là được ạ ? không cần biết máy mua ở đâu, check serial number là dc thôi phải không các anh :D

tại em chưa thử FPT bao giờ, ko biết nó có làm khó dễ ko, với lại nó sửa hay nó đổi cho mình cái mới :D

Nhân Hòa

(^_^)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tám 2007 lúc 10:55
dạ cứ mang qua FPT là được ạ ? không cần biết máy mua ở đâu, check serial number là dc thôi phải không các anh :D

tại em chưa thử FPT bao giờ, ko biết nó có làm khó dễ ko, với lại nó sửa hay nó đổi cho mình cái mới :D
Sửa thì chắc nó chả sửa được đâu. Hi vọng nó chịu đổi cái mới cho mình.
Chỉ sợ nó lại ca bài ca chờ đợi thì tèo :D

7 Tháng tám 2007 lúc 11:19
Ở SG thì bác mang qua FPT hoặc KTC là được bảo hành mà.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tám 2007 lúc 11:22
dạ thì vấn đề em đang thắc mắc là ko biết nó sửa hay nó đổi cái mới :(
vì nếu nó sửa mà lại bắt chờ vài tuần thì em mang quách sang sing cho khỏe :D

7 Tháng tám 2007 lúc 13:47
@patrick: Hình như là đổi cái mới bác ạ
@tndp: fpt ở đường Nguyễn Văn Thủ (em ko nhớ số), KTC ở 384 Ng Thị Minh Khai.

con ipod video của em cũng lăn quay ra hư cái màn hình
bác cho hỏi cái địa chỉ của FPT ở SG với, KTC nữa bác ợ :D

tks

tndp

gà con iPhone
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tám 2007 lúc 16:00
KTC là cái j mà bảo hành cho ipod vậy bác?

tự trả lời luôn
http://www.ktc.com.vn/index.php?option=com_content&task=blogcategory&id=18&Itemid=112&lang=vi
Mã:
Apple Authorised Service Provider

o Là trung tâm dịch vụ được uỷ quyền của Apple từ tháng 3-2002.
          o Tư vấn giải pháp kỹ thuật cho các đại lý.
          o Cung cấp các linh kiện,  thiết bị chính hãng cho các máy tính Apple.

@Cá: hay bác cầm con ipod của em qua Sin đổi dùm em luôn đi :)
Mã:
iPod 5th Generation
2Z6110VPSZA
Our records indicate that your product is covered under Apple’s Limited Warranty and your date of purchase was 16-Sep-06. Depending on when or whether you registered your product, if you purchased it from an Apple authorized reseller, or purchased an iPod shuffle from the online Apple Store, the estimated purchase date may be incorrect.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
flyupsky HANDHELD CAFÉ 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday