[TOÀN QUỐC] Bảo hiểm tai nạn mua lúc nào là thích hợp nhất ?

Các thớt khác của thaithuidui Lịch sử giao dịch của thaithuidui (0)

Chào mọi người, gần đây mình đang có ý định Mua bảo hiểm tai nạn, nhưng ngặt nỗi lương mình chỉ dư dả có tí thôi nên vẫn phân vân không biết mua lúc này có hợp lí không, hay là đợi thêm một khoảng thời gian nữa cho vững kinh tế thêm?

Mấy hôm trước em mua bảo hiểm nhân thọ cho con xong, cũng được tư vấn mua thêm bảo hiểm bệnh hiểm nghèo này nọ. Em phân vân quá mọi người ơi, vừa thấy không cần thiết vì hai bên nội ngoại cũng khỏe mạnh, nhưng mà cũng sợ sợ vì bệnh tật hay đến bất ngờ. Mọi người giúp em với ạ.

Mấy hôm trước em mua bảo hiểm nhân thọ cho con xong, cũng được tư vấn mua thêm bảo hiểm bệnh hiểm nghèo này nọ. Em phân vân quá mọi người ơi, vừa thấy không cần thiết vì hai bên nội ngoại cũng khỏe mạnh, nhưng mà cũng sợ sợ vì bệnh tật hay đến bất ngờ. Mọi người giúp em với ạ.
Tìm trên Google số hotline các công ty bảo hiểm nhân thọ mà hỏi. Còn không hỏi ngay người vừa bán bảo hiểm nhân thọ cho con mình xong. Chứ ai lại lên diễn đàn về công nghệ mà hỏi.

Trước mình cũng phân vân giống bác thớt , nhưng sau một lần thấy họ hàng bị tai nạn rồi chật vật vay tiền chạy chữa làm mình cảm thấy lo lắng. Nếu mà có bảo hiểm tai nạn thì đỡ biết bao nhiêu!

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Trưa nay đang xem HTV7 trên con Samsung Note9 pin còn 10%.. tự dưng tắt nguồn, chạy chữ Samsung, đèn chớp đỏ, em cắm sạc thì lại hiện lên khoảng 5 phút và tự reset rồi mất sạch dữ liệu trỡ về như máy mới!
Các b cho em hỏi nó bị gì và làm sao lấy lại ...
Lazada Vietnam Master card on Monday