Bật lửa ST. Dupont Limited !

Các thớt khác của OrientalPSon

tinh tu

NHẬP HỘI
đã gọi là hàng hiệu và đẳng cấp luxury thì kô còn ji phải bàn. nhưng tôi nhìn cáo st dupont 007 giống hàng của bác Mao trạch Đông quá hic nếu lời nói thật mất lòng thì cho mình XL nhé

Rain

No. 181393
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Viết sai mng nhắc thì lại bảo thủ, rồi đi chửi người ta lắm mồm .. cái kiểu ít mồm như bác chắc mng nể lắm ý

PS. bật lửa chỉ lạ chứ chả đẹp ..

Em thấy hình như bác chủ đâu chửi ai mà là tự nhận "lắm mồm" đấy chứ ạ? :)

Với lại bác nhận xét về Dupont như thế chắc chẳng ai dám mua, hehe

RockMobility

GÂY DỰNG
bác thật là....................
em cũng muốn có lắm nhưng giờ đang dùng cái bật lửa nhựa thôi,hay quên lắm mà.cầm cái ngon bị nhảy thì khóc mất :(

Bác nhắc đến từ nhảy làm em nhớ ông anh hôm cũng bị mất con Dupont D Lite mua 500$, ngồi cafe, vào toilet đi ra mất luôn. Bó tay. Giờ trộm cắp nhanh như chảo chớp

buihai

GÂY DỰNG
Nhìn đẹp và tinh xảo thật. Thú chơi đúng là nhiều cầu kì.

stremy

GẮN KẾT
Em cũng mạn phép chia sẻ với các bác một chiếc siêu độc mà chắc ở VN khó có thể tìm thấy.

007 James Bond Series

Các bác chú ý chỗ xoay bật lửa là cái gì nhé!

Cái này giá bao nhiêu mấy bác, mình được chào giá 200$ (không có gì ngoài bật lửa) múc được không mấy bác hà?

stremy

GẮN KẾT
Topic mình hỏi bên kia đã khóa nên viết tạm vào đây, rất cám ơn bác LS đã cảnh báo: không rành thì đừng chơi ... Dupont không có giá 200$ may chứ không thì đã đóng học phí rồi. Sau khi lục lọi chán mới phát hiện ra có bác trên diễn đàn mình bán loại này nhưng có giá khoảng 2-3 triệu. Rất hay khi bác ấy nói rõ em không bán đồ chính hãng đâu, nhưng đảm bảo hàng tốt thật trung thực. Cám ơn HHVN

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...