“Bật mí” những tính năng hấp dẫn của iPad Pro

Các thớt khác của Lam Sơn
K

KT3-TPHCM

Nếu nói về máy tính bản thì hiện nay khó có hãng nào so sánh với Apple được,mình đã từng dùng qua mini3 và mini4 hay air2 phải nói độ bền rất cao,2 đứa con nhỏ thi nhau ném vậy mà có hư đâu,sau đó đem bán để đổi máy khác ít mất giá.Còn các tính năng như Exel,word..... thì em miền bàn....

clover

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu nói về máy tính bản thì hiện nay khó có hãng nào so sánh với Apple được,mình đã từng dùng qua mini3 và mini4 hay air2 phải nói độ bền rất cao,2 đứa con nhỏ thi nhau ném vậy mà có hư đâu,sau đó đem bán để đổi máy khác ít mất giá.Còn các tính năng như Exel,word..... thì em miền bàn....
chuẩn , ipad là đỉnh của máy tính bảng rồi. nếu dùng được ứng dụng văn phòng 1 cách thoải mái thì chắc e cất cái laptop vào tủ cái.

Nhật Ngô

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Từ thời chuyển sang dùng đt màn hình to thì mình đã k còn quan tâm gì với ipad nữa. Làm việc thì làm trên PC, gọi đối tác or email này nọ thì con 7 plus đã quá đủ xài. Dùng ipad to với nặng rất ngại mang vác đi khắp nơi

Phuonglinhhn

NHẬP HỘI
cá nhân em Apple nên dừng lại ở màn hình 9.7 inch còn độ phân giải + cấu hình thì cao bao nhêu cũng được. tablet 12,9 inch thì to quá bất tiện khi cầm và di chuyển.
em đã cầm và sử dụng samsung Tab S 10.5 và ipad air2 có cảm giác "không an toàn "
E thấy dùng air2 dùng vẫn ok mà bác chứ ipad pro thì đúng là to quá cầm cảm giác ko an toàn thật bác ạ

fatcat213

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em thấy Apple giờ ra quá nhiều phiên bản Ipad, Iphone nên gần như bị loãng, mất hết cả chất khi xưa :(

Bài viết cần bạn xem thêm

E có đăng bài này bên mục mua bán đt, nhưng chưa hiểu lý do, hay có lý do gì bị xóa bài viết. Ko thấy thông báo hay gì ạ? ...