bật tắt bluetooth và wifi trên SONY SZ series

Các thớt khác của tam2905

tam2905

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng một 2007 lúc 08:59
các máy thuộc dòng SZ của SONY có cách nào để khi bật wifi thì bluetooth ko bật lên dc ko mấy bác ? máy của em mỗi khi bật Wifi là bluetooth cũng bật lên và ngược lại, bác nào biết cách để tách 2 chức năng này ra có thể chỉ em dc ko ? em đang dùng máy Sony SZ220P/B. em mới sử dụng laptop nên ko biết cách làm mong các bác chỉ giáo. thanks !!!

16 Tháng một 2007 lúc 23:54
các máy thuộc dòng SZ của SONY có cách nào để khi bật wifi thì bluetooth ko bật lên dc ko mấy bác ? máy của em mỗi khi bật Wifi là bluetooth cũng bật lên và ngược lại, bác nào biết cách để tách 2 chức năng này ra có thể chỉ em dc ko ? em đang dùng máy Sony SZ220P/B. em mới sử dụng laptop nên ko biết cách làm mong các bác chỉ giáo. thanks !!!
Vào trong system dis BT thế là xong. và ngược lại khi mở.

ngoctuan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng một 2007 lúc 00:08
Vào trong system dis BT thế là xong. và ngược lại khi mở.
Nhảm nhí quá! Khác nào đi ô tô lúc nào cần còi thì lắp vào lúc nào không cần thì tháo ra. Bạn đưng trả lời những kiểu thế này nữa.
Có thể do bạn cài thiếu Utility. Sony có một utility tên là Wireless Device Switch để bật tắt Bluetooth và Wifi
bạn có thể tải về từ ftp://ftp.vaio-link.com/PUB/Vaio/Original/ (chú ý chọn đúng cho loại máy của bạn nhé)

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday