**Bể màn hình O2 Atom** Các bác ai biết cách tháo giúp em với

16 Tháng bảy 2007 lúc 16:38
Các bác có ai biết cách tháo màn hình O2 atom ra không? Làm ơn giúp em với, bữa trước để trong túi quần bị vỡ mất cái màn hinh rồi.

Em tính mua một cái màn hình O2 trên Ebay, nhưng không biết cách tháo rời cái O2 Atom ra để sửa, search mãi trên mạng không thấy hướng dẫn tháo máy, các bác có ai biết thì chỉ giúp em với. Em không ở VN nên ko đem ra tiệm cho nó thay được hichic.

Mong các bác giúp đỡ. Em cám ơn các bác quan tâm đọc bài của em :( giúp em với

E.Coli

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng bảy 2007 lúc 20:57
thôi pác, pác mang ra hàng người ta tháo giùm pác rồi thay giùm pác. Mà pác ở đâu thế nhỉ ? nếu ở HN thì pm phuonganh_cms trên đây nè pác ấy chuyên về vấn đề này đấy, pác ấy giúp cho

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng bảy 2007 lúc 23:30
hồi trc mình cũng để con atom trong tui dụng vỡ mất tấm kính cảm ứng may mà chưa vỡ màn . cũng có ng định bán cho mình cái màn hình cũ giá 1tr.
bác xem thế nào mua trên ebay + ship về VN + thuế có khi hơn cả màn hình mới ấy chứ .

17 Tháng bảy 2007 lúc 03:02
hồi trc mình cũng để con atom trong tui dụng vỡ mất tấm kính cảm ứng may mà chưa vỡ màn . cũng có ng định bán cho mình cái màn hình cũ giá 1tr.
bác xem thế nào mua trên ebay + ship về VN + thuế có khi hơn cả màn hình mới ấy chứ .
ý anh nói là cảm ứng giá 1t á như thế thì quá đắt

còn màn hình cũ mà 1t thì quá rẻ:D :D :D :D

giá chuẩn là thay cảm ứng mới atom 300k

màn hình atom là 2t ( liền cảm ứng và mới 100% )

17 Tháng bảy 2007 lúc 03:05
Các bác có ai biết cách tháo màn hình O2 atom ra không? Làm ơn giúp em với, bữa trước để trong túi quần bị vỡ mất cái màn hinh rồi.

Em tính mua một cái màn hình O2 trên Ebay, nhưng không biết cách tháo rời cái O2 Atom ra để sửa, search mãi trên mạng không thấy hướng dẫn tháo máy, các bác có ai biết thì chỉ giúp em với. Em không ở VN nên ko đem ra tiệm cho nó thay được hichic.

Mong các bác giúp đỡ. Em cám ơn các bác quan tâm đọc bài của em :( giúp em với
Dạy anh tháo thì đơn giản thôi mà

anh add nick cua em vào nói chuyện cho tiện anh nhé:D :D :D

17 Tháng bảy 2007 lúc 04:49
thanks các bác nhiều

:) Thanks các bác đã quan tâm giúp đỡ em. sáng nay nghịch nghịch một hồi em đã mở ra được rùi hehe.

Em ở New Zealand nên chẳng đem tiệm được. :((.
Em mới mua cái màn hình mới trên EBAY, giá khoảng 1 triệu 6 (tính cả ship), tính đợi mấy ngày nữa nó ship tới lắp thử thế nào, không ổn chắc lại gửi về VN sửa quá.

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng bảy 2007 lúc 08:27
ý anh nói là cảm ứng giá 1t á như thế thì quá đắt

còn màn hình cũ mà 1t thì quá rẻ:D :D :D :D

giá chuẩn là thay cảm ứng mới atom 300k

màn hình atom là 2t ( liền cảm ứng và mới 100% )
thay cảm ưng thì chỉ mất 150-200k thôi. ý của mình nói là có người nói bán cho mình màn hình cũ của con atom ( nguyên đai nguyên kiện) là 1tr thôi ( trên muare.vn . mà hình mới cũng chỉ 1,7 tr thôi.

kizzmegbye

KỸ SƯ
GẮN KẾT
17 Tháng bảy 2007 lúc 11:51
thay cảm ưng thì chỉ mất 150-200k thôi. ý của mình nói là có người nói bán cho mình màn hình cũ của con atom ( nguyên đai nguyên kiện) là 1tr thôi ( trên muare.vn . mà hình mới cũng chỉ 1,7 tr thôi.
Màn hình cũ ngyuên đai nguyên kiện có nghĩa là mới hả bác!Nói rõ đi xem nào bác!Đừng nửa vời thế chứ.Cũ nguyên đai nguyên kiện thì khác gì mới.Kèm cả MH cảm ứng thì giá quá tốt.Cho em địa chỉ cái.Bao nhiêu cũng múc về đổ cho CH chắc cũng có hộp bột cho cháu nó rồi!Còn thay cảm ứng cho bác mà chỉ 150-200K thì chắc là làm không công cho bác rồi.Chi phí khác ai chịu cho người ta đây!

Bài viết cần bạn xem thêm

Thưa MOD
Em có mở đấu giá ở đây:
https://www.handheld.com.vn/threads...0gb-kt-22h22-14-11.505564/page-4#post-3742415
bác @cccp1784 có thắng ms2 nhưng từ chối nhận hàng. Nhờ mod [USER ...
Lazada Vietnam Master card on Monday