Bệnh rất lạ của Reader 128MB Kingmax inside

Các thớt khác của ongke

ongke

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình đang sữ dụng Reader Card KingMax 128Mb inside (dùng để đọc SD/MMC card thui) đang bình thường tự nhiên tối hôm qua khi mình gắn vào laptop qua cổng USB thì trong My Computer của mình hiện ra đến 04 removable disk được đánh thứ tự G, H, I, J và ghi là Generic CF USB device; Generic MS USB device; Generic SD/MMC USB device và Generic SM USB device.

Mình vẫn sữ dụng được một ổ của SD/MMC bình thường nghĩa là vẫn chép và đọc dữ liệu, mình không có CF; MS, va SM để thử xem sữ dụng được không (nhưng reader này chỉ có một khe cắm dành cho SD card mà thôi). Mình thấy lạ là không lẽ loại này hỗ trợ 5 in 1 luôn sao các bác?

Lúc trước mình mua chỉ có 22 USD thôi và có luôn thẻ KingMax 128M.

Các bác xem và cho ý kiến nhé.

Cảm ơn các bác nhiều.

READER KINGMAX 128MB INSIDE

Attachments

• Copy of image_00006.jpg
    Copy of image_00006.jpg
    59.1 KB · Đọc: 3

ongke

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
oh_my_god said:
Chắc tại driver có sẵn của máy PC nhận lộn reader 2.1 thành 5.1 thôi mà...

Mình thử gắn vào rất nhiều máy khác nhau nhưng đều bị như vậy hết bác ơi. Không biết nó bị hư hay bị gì nữa. Mình cũng thử uninstall cái driver của USD storage luôn rôi install lại những vẫn không chữa được.

Bác xem có cách nào không dùm mình nhé.
Thanks!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...