Beta Player - TCMP. 0.66 . Multimedia Player tuyệt vời cho cả PPC và Palm

william

GẮN KẾT
Thằng TCPMP này xài thấy ko tốt mấy so với soft Album có sẵn trong O2 II , lúc play file .3gp thì bị giật,nhòe và ko có tiếng , còn thằng Album chạy tuốt, các đuôi khác chưa thử hết

cartoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sao tôi không thể download được nhỉ, chỉ được *.htm là sao vậy các bác, tôi đã tắt hết các chương trình bảo vệ rồi.....

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác theo link này mà down, tớ cũng down được rôi, lúc nãy vào link kia toàn ra file html, cái này hình như là link dự trữ của nó !!!
http://picard.exceed.hu/tcpmp/0.66/

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Dù dùng Palm hay PPC thì chỉ cần TCMP đổi cái giao diện đẹp hơn thôi, thì mình sẽ bứng ra được một mớ Player, chẳng những không mất đồng nào hết mà còn được tiếng là xài soft có bản quyền nữa. Hay quá.

baothangvn

GẮN KẾT
đúng rồi đó, em thấy ko tốn tiền mà còn dùng bản quyển nữa, có tài khoản chùa nhưng vẫn giống như lén lút phải không các bác, em chọn cái free cho nó chảnh,hehe

Viet Ca

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác Di Hu ta ơi, cho Việt Ca hỏi tí

dihuta said:
Ứng dụng tuyệt vời để play các file Multimedia cho Pocket PC/Palm.
Phiên bản cho Palm đã hổ trợ WMV Format, nhưng chưa có tiếng (Cảm ơn bác Ilovemypalm).

Bác ơi, làm thế nào để xem wmv trên Palm với phần mềm này?????

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...