Bị gãy nắp pin BB8300... Help me!

noname1126

NHẬP HỘI
Tình hình là cãi nhau với bạn gái nên em nó giận quá bẻ cái nắp làm đôi luôn:((, không biết có bán lẻ cái nắp hay bộ vỏ ở đâu ở SG ko? Các bro chỉ giúp, cho em biết giá cả nếu đc :D thank các bác nhìu luôn!

Dzungscor

No. 46058
Staff member
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tình hình là cãi nhau với bạn gái nên em nó giận quá bẻ cái nắp làm đôi luôn:((, không biết có bán lẻ cái nắp hay bộ vỏ ở đâu ở SG ko? Các bro chỉ giúp, cho em biết giá cả nếu đc :D thank các bác nhìu luôn!

Phương pháp hay nhất là... bảo bạn gái bác đi tìm mua :D

lannq75

Vitic
GÂY DỰNG
Bạn qua bên tinhte, chỗ box mua bán mình thấy có người bán nắp rời trong HCM đấy. Chịu khó search nhé !

huysmall

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Kẹt lắm thì kiếm pin dung lượng cao, khi mua sẽ được tặng hoặc mua nắp dung lượng cao.

D.O.G

GÂY DỰNG
bó tay, giận gì ,mà khôn thế,. em tưởng bác fai đạp máy ,chứ, gãy nắp thì đơn giản thôi, chỉ cần mua cái mới sao cho nó khít là đc, giá cũng mềm dao động từ 100-150k

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...