Bị lỗi no wifi, không nhận mac address wifi luôn

thitkhohotvit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Iphone 3G của mình hôm qua mới ra tiệm sửa cái vụ tự chuyển sang mode headphone xong, về nhà vọc vọc Cydia được chút (là lúc đầu có nhận wifi) tự nhiên wifi ko nhận được, vào kiểm tra thì thấy phần wifi là no-wifi (chổ wifi bị mờ luôn), mình vào about kiểm tra thì mac address của wifi cũng mất luông (N/A). Các bác cho hỏi tình trạng này là bị gì vậy, có cách nào để giải quyết không, thanks mấy bác nhiều. Mình đã thử restore firmware, reset all cũng không được luôn

newversiondevil

GÂY DỰNG
Iphone 3G của mình hôm qua mới ra tiệm sửa cái vụ tự chuyển sang mode headphone xong, về nhà vọc vọc Cydia được chút (là lúc đầu có nhận wifi) tự nhiên wifi ko nhận được, vào kiểm tra thì thấy phần wifi là no-wifi (chổ wifi bị mờ luôn), mình vào about kiểm tra thì mac address của wifi cũng mất luông (N/A). Các bác cho hỏi tình trạng này là bị gì vậy, có cách nào để giải quyết không, thanks mấy bác nhiều. Mình đã thử restore firmware, reset all cũng không được luôn
chia buồn với bạn nếu bạn restore lại FW khác cũng ko được thì die chip wifi 100% vác đi thay chip thôi bác ơi!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...