bị treo máy khi thiết lập tới phần stylus (HTC P3450)

canocnhieurang

NHẬP HỘI
Tình hình là cảm thấy máy hơi đầy dữ liệu nhưng lại không biết quét rác bằng cách nào nên vô setting chọn clean storage. Sau khi thực hiện xong các bước j j đó như trên máy thì máy reset lai, em lai tiep tuc làm theo lệnh hiển thị trên máy (tap screen, align) nhưng sau khi align screen xong, màn hình chuyển qua phần thiết lập stylus ( ở đó chỉ dẫn cách dùng bút cảm ứng thì phải), có nút SKIP và NEXT. Nhưng bấm nút nào máy cũng đừng hết trơn. Để cả tiếng đồng hồ vẫn chẳng thấy nó chuyển qua cái khác, hic. Em mới xài lần đầu, mặc dù có tham khảo các bài viết của mọi người trên diễn đàn nhưng vẫn còn "ngu" lắm. Mong mọi người chỉ giúp mình với.
Không có máy chụp hình lai nên dành phải miêu tả dài dòng. mong mọi người thông cảm

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Bác đã vừa thực hiện Hard Reset lại máy (gọi tắt là HR), bây giờ mấy sẽ trở lại trạng thái như khi vừa xuất xưởng hoặc vừa up rom mới xong, tới phần thiết lập bác đang đâu đầu, bác chỉ cần nhấn bút và giữ vào vị trí có dòng 9h, máy sẽ hiển thị bàng copy/paste (sorry không nhớ chính xác lắm), bác nhấn bút bào dòng lệnh copy sau đó nhấn next và đưa bút vào vị trí 11h của trang vừa hiển thị, paste vào là ổn. Chúc vui

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tình hình là cảm thấy máy hơi đầy dữ liệu nhưng lại không biết quét rác bằng cách nào nên vô setting chọn clean storage. Sau khi thực hiện xong các bước j j đó như trên máy thì máy reset lai, em lai tiep tuc làm theo lệnh hiển thị trên máy (tap screen, align) nhưng sau khi align screen xong, màn hình chuyển qua phần thiết lập stylus ( ở đó chỉ dẫn cách dùng bút cảm ứng thì phải), có nút SKIP và NEXT. Nhưng bấm nút nào máy cũng đừng hết trơn. Để cả tiếng đồng hồ vẫn chẳng thấy nó chuyển qua cái khác, hic. Em mới xài lần đầu, mặc dù có tham khảo các bài viết của mọi người trên diễn đàn nhưng vẫn còn "ngu" lắm. Mong mọi người chỉ giúp mình với.
Không có máy chụp hình lai nên dành phải miêu tả dài dòng. mong mọi người thông cảm

Có lẽ bước mà bạn nói là thiết lập password. Bạn cần pass khoá máy thì nhấn "NEXT". Nếu không cần thì nhấn "SKIP". Nếu nhấn trên màn cảm ứng không được thì bạn dùng các phím cứng mà ấn!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...