Bie or die, ko hiểu có bác nào máu nữa ko nhỉ ?

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các bác, trò chơi Bie or die đối với em là 1 trò giải trí trên Palm thật sự và em thật sự đam mê cái trò này. Nhưng mà ngồi chơi 1 mình mãi cũng chán, tư tuởng lại muốn nỗi mạng :D nên em lập ra thera này để anh em khoái cái trò này có thể trao đổi, học hỏi thêm kinh nghiệm và thi thố nhé :D Mong anh em hưởng ứng.

Em xin xung phong ạ :
Trước tiên là chuyện kỉ lục của các bác, em cũng chỉ mới tập chơi, chưa hiểu trình còi ra sao, đây là kỉ lục của em các bác ai có kỉ lục thật sự thì post lên đây cho em tham khảo tí nha.

L1 : Riding School 0.38.78
L2 : Riding School Part : 0.15.42
L3 : Double Sprint : 0.25.30
L4 : Sinus Mountains 0.39.18
L5 : Underground : 0.39.62
L6 : The right way : 0.50.04
L7 : Wheel Insider : 0.19.90
L8 : Vertical Avenue : 0.50.84
L9 : Hellraider : 0.48.00
L10 : Vanilla Sky : 1.03.18
L11 : Malysz : 1.14.70
L12 : Clay Serpent : 0.39.28
L13 : Floors : 0.39.98

Còn L14 thì em chưa vượt qua :D Các bác chơi thế nào thì cho em tham khảo tí. Trên đây là toàn bộ số liệu thực của em đã ghi tên :D

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Mình có mỗi L4 là ngon 0:34,10....hu hu....cơ mà Clie ko thích hợp để chơi BOD!!!

Lang tu Paris

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Level nào của em cũng hơn một phút hết :D . Có mỗi Sinus moutains là 50 giây. Kể ra cũng hơi xấu hổ nhưng quan trọng là qua bài :) Đợi đợt tới đc nghỉ sẽ thử xem có hơn đc bác ko

el_pirates

GÂY DỰNG
Tớ chơi đến lever 23(cũng bỏ vài bài không chơi được) nhưng đến đây thì bó tay , baif 22 thi trrên mây, còn bài 23 thì phải leo tường cao quá ,vẫn chưa qua được. Nhưng nói chung là thời gian thi kém bạn rất nhiều. Xấu hổ ,xấu hổ

phuongxuanhieu

GÂY DỰNG
Tôi chơi Bike or Die khá tốt nhưng máy chỉ có 5 level nên không luyện tập được lâu dài. Hotsyst ID của tôi là "Phuong Hieu". Xin mấy cái *** để thi thố với các Bác.
phuonghieu@hn.vnn.vn

el_pirates

GÂY DỰNG
thật sự là có đến bài đó mà,nếu bạn ko tin có thể hẹn mình ra chỗ nào mình cho bạn xem hì hì.
bài 22 là cloudwalk còn bài 23 là Me Vs gravity ( tớ dịch là tao oánh nhau với trọng lực),bài 24 là the wall , 25 là pipe universe, nhưng tớ chưa qua mấy bài này nên không biết 26,27 là gì .

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.