Biến Acer one chạy ssd thành chạy ổ Sata :D

Các thớt khác của f87group

f87group

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giá cả làm dịch vụ này ra sao vậy bác chủ, mình cũng đang có em Acer one 8g nhưng ko biết khi thay bằng ổ sata có còn được bh ko nhỉ.....????????
Giá dịch vụ là 300k thôi bác ạ,bác chỉ cần mang ổ sata đến là đc.Tuy nhiên nếu máy của bác con bh thì không nên mod ạ...

f87group

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thú thực với bác em yêu thích mày mò chứ làm mấy cái lẻ tẻ này ngại lắm.Về việc mod chỉ cần test ok là đc cần gì bh cái gì.Thực ra chỉ là cái chân sata có ic đâu mà sợ này nọ :D

killers07

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thú thực với bác em yêu thích mày mò chứ làm mấy cái lẻ tẻ này ngại lắm.Về việc mod chỉ cần test ok là đc cần gì bh cái gì.Thực ra chỉ là cái chân sata có ic đâu mà sợ này nọ :D

lỡ bác hàn nhưng ko chắc bung ra thì phải có bảo hành chứ ạ :p
góp ý tí thui nhưng mà động đến phần cứng là phải bh hành thì khách mới yên tâm chứ bác :p

f87group

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc bác chưa biết em toàn dùng máy để hàn thôi!nên không thể có trường hợp bung ra được.Nếu bác sợ bung em bh 36 tháng vấn đề này.Bác yên tâm chưa ạ :))

toanmap

GÂY DỰNG
Ổ Sata ăn điện có hơn nhiều so với ổ SSD ko bác? Theo kinh nghiệm của bác thì thời lượng pin trước và sau khi mod ổ Sata vào chênh nhau thế nào?

f87group

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@ serepok bác định lắp ổ 500GB @7200rpm cho acer 1 á?liệu có phí quá không :D
@ toanmap dĩ nhiên là ăn điện hơn bác ạ,còn cụ thể thời lượng cụ thể thì em cũng chưa có cơ hộ test kỹ...

PSPrince

GÂY DỰNG
@ serepok bác định lắp ổ 500GB @7200rpm cho acer 1 á?liệu có phí quá không :D
chắc bác ấy định dùng kéo torrent đây mà
em ở TPHCM nên chắc ko qua chỗ bác nhờ mod đc rồi,tiếc quá :-<

f87group

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hì cái này nếu có chút skill về hàn khò là bạn cũng tự làm đc mà!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...