Biếu quà gì ngày Tết cho sếp???

Các thớt khác của MrLuxubu

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cũng phải tùy thuộc vào công ty bạn thuộc là nước ngoài hay trong nước và công ty bạn thuộc thành phần của nhà nước hay là tư nhân mình nói vậy để bạn biết là khi đến biếu quà thì nên đi cửa trước hay cửa sau thôi

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tớ mà vô trỏng thì "ghé" có được không? Không biết uống rượu nên chẳng biết mô tê gì... :">
Welcome nobita, không biết thì vô đây đàm đạo, test các loại cho nó biết... Tớ cũng có biết đâu, nhưng cũng thích ngâm cứu nên giờ cũng tạm gọi là "biết mình chưa biết...".

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Welcome nobita, không biết thì vô đây đàm đạo, test các loại cho nó biết... Tớ cũng có biết đâu, nhưng cũng thích ngâm cứu nên giờ cũng tạm gọi là "biết mình chưa biết...".
Lạc đề tí. Em cũng ko biết, anh Hungdu cho em ngồi ké coi 2 anh đàm đạo được ko?
Vô lại chủ đề: bác ko nói bác cỡ nào, sếp bác cỡ nào mần sao mà người ta biết mà tư vấn. Cứ show thu nhập, chức vụ ra là người tư vấn được ngay hehe. Mà cái này thì chắc khó show.

Saladin

MÁY HỎNG
Đơn giản thì làm 1 chai rượu đến, sếp + nhâ viên chén chú chén anh cho nó xôm. Cũng chỉ 160$/chai Blue thôi hà. :D

Chớ bác ạ, rượu vào lời ra nhỡ có vấn đề gì thì chết. Bác lại cầm chai đuổi sếp chạy quanh mâm thì ....:))

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lạc đề tí. Em cũng ko biết, anh Hungdu cho em ngồi ké coi 2 anh đàm đạo được ko?
Vô lại chủ đề: bác ko nói bác cỡ nào, sếp bác cỡ nào mần sao mà người ta biết mà tư vấn. Cứ show thu nhập, chức vụ ra là người tư vấn được ngay hehe. Mà cái này thì chắc khó show.

Chú ký xác nhận cái chữ đỏ thì anh nghĩ Nobita cũng sẽ đồng ý thôi! Hay để anh up lên youtube cho em ngồi nhà COI cho nó có tí công nghệ...>:)

Đề nghị không phổ biến rượu chè trên HHVN!!!!8-|

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chú ký xác nhận cái chữ đỏ thì anh nghĩ Nobita cũng sẽ đồng ý thôi! Hay để anh up lên youtube cho em ngồi nhà COI cho nó có tí công nghệ...>:)

Đề nghị không phổ biến rượu chè trên HHVN!!!!8-|
Haha, em ngồi coi cũng được. Nhưng em ngồi coi mà nói câu nào hợp lý là cho em ké 1 li nhé.
Sorry em spam 1 tí hehe

MrLuxubu

NHẬP HỘI
Em đang theo chân 1 pác phó giám đốc ( công ty tư nhân nhưng cũng lớn) các pác ạ, nhưng sếp nhà em mê tín ghê lắm, nên tặng gì cũng khó, sợ đụng phải phong thủy của bề trên,...có bác nào rành về cái nầy ko, "heo" em với!

MrLuxubu

NHẬP HỘI
Em đã tìm ra được 1 món rất thích hợp cho các sếp rồi, khỏi suy nghĩ cho tốn công sức, hộp ngũ quả của Vinamit là đủ rồi: cầu thơm vừa đủ xài- cầu sung túc cả năm. Ăn tiền ở 2 câu chúc này :))

Thanks các bác đã cho e ý kiến, may có đứa bạn thân nó mách

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đã tìm ra được 1 món rất thích hợp cho các sếp rồi, khỏi suy nghĩ cho tốn công sức, hộp ngũ quả của Vinamit là đủ rồi: cầu thơm vừa đủ xài- cầu sung túc cả năm. Ăn tiền ở 2 câu chúc này :))

Thanks các bác đã cho e ý kiến, may có đứa bạn thân nó mách

Cái túc ở đây nó là cái gì vậy bác. Có trái đó à?

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...