Bình chọn nhân vật tiêu biểu trên HHVN năm Bính Tuất-2006 qua.

Các thớt khác của pda
Status
Không mở trả lời sau này.

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng hai 2007 lúc 13:29
Tiêu đề ăn khách quá :D

Nhân dịp cuối năm, em xin mạo muội mở cái tiêu đề này, anh em có thể vào đây bình chọn một nhân vật mà mình thấy ấn tượng nhất trong năm, tiêu chí nói chung là không cụ thể, gắn với người thật, việc thật,sự kiện cụ thể.

Ví dụ như:
- Người có nhiều bài Post nhất trên HHVN.
- Người ác nhất trên HHVN
- Người xinh nhất trong năm trên HHVN.
- Người ồn ào nhất trong năm trên HHVN.
- Người Spam nhiều nhất trên HHVN.
..............................................vv và vv....... :D

Trên cơ sở đó, sang năm mới, kiến thị BĐH mở Lế Trao Giải cho các nhân vật tiêu biểu trong năm.

Xin các Bác đừng trao giải Spam cho em ;)

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng hai 2007 lúc 14:08
Thôi xong, lại chia buồn với cậu, mình tin là ông VMEP sẽ BAN nick cậu trong nay mai với lý do : Gây khó khăn cho ban điều hành với những lời lẽ kích động.

Cậu giống mình, nick cũ của mình rất có giá trị, tham gia từ những ngày đầu, đóng góp không nhỏ vào diễn đàn, nhưng cũng bị BAN vĩnh viễn chỉ vì cái việc làm tương tự như cậu ở trên.

Chia buồn với cậu trước, còn sau khi bị BAN, mình hiểu được nhiều điều ở 1 diễn đàn mà Mod cũng có thể BAN nick. Member bình thường ko được lên tiếng nói ở lĩnh vực này.

Một lần nữa chia buồn cùng cậu là cậu sẽ bị BAN vĩnh viễn giống mình, chia buồn cậu mất 3k tiền Verified !!!

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng hai 2007 lúc 14:13
Người ồn ào nhất năm nay và topic luôn trong tình trạng bị nghẽn chác là bác Dame rồi.
1 phiếu cho bác Dame.
Người xinh nhất chắc bác hoangcao294 :
lý do : cái hình avatar của bác "xinh đáo để " :D

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng hai 2007 lúc 14:21
Xin bổ sung thêm : Người ấn tượng nhất HHVN

Em vote cho PPC_Admin : Nguyễn Huy Văn : sáng lập HHVN rồi lặng lẽ chia tay "không kèn không trống"...

Một chút buồn man mác @@

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng hai 2007 lúc 14:33
Bầu cho anh Văn một phiếu là người ấn tượng nhất của năm vì cái sự chia tay lặng lẽ đến mức chả gây... ấn tượng gì của anh. Người có nhiều bài post năm nay xin đề cử chú em caohung. Người xinh nhất thì chả có ý kiến vì với em, ai là "gái" cũng xinh cả. Còn người ồn ào nhất cũng đồng ý với bác gì đó, bầu bác Dame, người "ác" nhất em đoán ý bác pda là thực hiện nội quy diễn đàn một cách chặt chẽ thôi, bầu cho anh Long. Với giải thưởng spam nhiều nhất, em khô có ý kiến....:D:D:D

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng hai 2007 lúc 14:48
Thôi xong, lại chia buồn với cậu, mình tin là ông VMEP sẽ BAN nick cậu trong nay mai với lý do : Gây khó khăn cho ban điều hành với những lời lẽ kích động.

Cậu giống mình, nick cũ của mình rất có giá trị, tham gia từ những ngày đầu, đóng góp không nhỏ vào diễn đàn, nhưng cũng bị BAN vĩnh viễn chỉ vì cái việc làm tương tự như cậu ở trên.

Chia buồn với cậu trước, còn sau khi bị BAN, mình hiểu được nhiều điều ở 1 diễn đàn mà Mod cũng có thể BAN nick. Member bình thường ko được lên tiếng nói ở lĩnh vực này.

Một lần nữa chia buồn cùng cậu là cậu sẽ bị BAN vĩnh viễn giống mình, chia buồn cậu mất 3k tiền Verified !!!
Ngửi mùi văn của chú thì hình như chú em là Conan71 :D:D:D

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng hai 2007 lúc 15:20
Hê, nếu hiểu như Bác thì chính Bác đã gây chia rẻ anh em rồi đấy ạ!
Topic vui vẻ mà, hơn nữa em đặt trong ngoặc kép, chắc chắn không đến nỗi là không hiểu được một cách bóng bẩy :D:D!

Năm hết, tết đến VLC (vui là chính). :p

treo650 said:
người "ác" nhất em đoán ý bác pda là thực hiện nội quy diễn đàn một cách chặt chẽ thôi, bầu cho anh Long. Với giải thưởng spam nhiều nhất, em khô có ý kiến....:D:D:D
Cảm ơn anh giải oan hộ em!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong thời đại công nghiệp 4.0, Chat bot đã phát triển nhanh chóng và là một cuộc cách mạng đưa nó trở thành xu thế của thế giới. Nhưng tại sao nó lại được c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday