Bittorrent !?

Các thớt khác của nexus

nexus

GÂY DỰNG
Có bạn nào biết cách sử dụng Bittorrent client nào đó để down phần mềm hay phim... ko?Mình nghe nói có thể down được rất nhiều file một lúc mà lại rất nhanh nữa.Lục tìm trên web những thông tin về nó đọc xong mình vẫn mù mờ lắm dù vốn tiếng Anh cũng không đến nỗi nào.Mình đã thử dùng Azureus để down thử một soft thì nó chạy cực chậm, chưa đến 1kbps?? :-/ ,có mấy chục MB thôi mà nó báo phải down vài ngày mới xong? :-/ .Hay là mình chưa biết cách config?Có bạn nào rành chỉ giúp mình với.Cảm ơn nhiều. :-B =D>

MDonline.com

GÂY DỰNG
Thêm cho WM!!!
WinMobile Torrent (wmTorrent) is a sophisticated and easy-to-use BitTorrent client for Windows Mobile Pocket PC that allows you to leech and/or seed multiple torrent files. A very special feature in WinMobile Torrent is the capability to view the progress of an individual file within the torrent and extract it when it is completed without having to wait for the torrent to be fully downloaded. It supports multiple simultaneous downloads with various functions to manage downloads and peers in a user-friendly interface."

Download Trial here

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...