Bkav sẽ chính thức trình làng Bphone vào nửa cuối tháng năm

CuongNVH

Thành viên tích cực
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
CEO TGDĐ chắc muốn thâu tóm bán mọi mặt hàng luôn quá. Từ rau củ quả của HAGL đến Bphone của BKAV

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Một lần bất tín vạn lần bất tin
Cho cơ hội sửa lỗi đi bác. . Oánh kẻ chạy đi chứ ai oánh kẻ chạy lại phải ko bác?
Ngta vấp ngã vẫn đứng dậy đi tiếp mà, lại quyết tâm ra phần 2 chứng tỏ ngta cũng có cái gì đó có lý theo lập luận của họ. Dù sao ta lại hóng và ít nhiều ủn hộ mừ. Hihi.

khonglaaica

Moderator
GÂY DỰNG
Cho cơ hội sửa lỗi đi bác. . Oánh kẻ chạy đi chứ ai oánh kẻ chạy lại phải ko bác?
Ngta vấp ngã vẫn đứng dậy đi tiếp mà, lại quyết tâm ra phần 2 chứng tỏ ngta cũng có cái gì đó có lý theo lập luận của họ. Dù sao ta lại hóng và ít nhiều ủn hộ mừ. Hihi.
Just sit and wait ;)

sonkcs

Thành viên tích cực
GÂY DỰNG
Bphone chạy ios thì anh mới mua nhỉ he he

HiroYasuko

Đang gây dựng uy tín
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bphone chạy ios thì anh mới mua nhỉ he he
BPhone chạy Windows 10 mới sợ, chứ iOS thì chả được rồi. Cơ mà vẫn hóng hớt, đã quyết tâm ra lần BPhone 2 thì chắc chắn sẽ rút kinh nghiệm từ BPhone 1 thôi. Lần này chắc sẽ phải khác chứ... Đợi