[TOÀN QUỐC] Blackberry 9780. Kt: 23h08' 19.10.2019

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Nhân dịp bám càng trực thăng lẻn về đất liền xem các vụ ô nhiễm đủ loại, e có vài món phục vụ các bác giải trí dần dần ạ.

Blackberry 9780 cũ, not Rogers nha các bác ( cái bottom dán cho sang thôi!).
Hoạt động tốt, dòng này pin trâu nghe gọi rõ ràng, sóng to gió nhớn ngoài đảo ầm ầm mà e vẫn nghe rõ đc trong đất liền bàn luận vụ real fake . NHƯNG PIN CŨ NÊN KÉM RỒI, ko đc lâu như xưa nhưng cũng đủ ngày.
Em đút túi quần, lại đu càng máy bay nên giờ thấy có mấy vết mờ mờ chỗ khúc dưới màn hình, chắc do tì vào càng máy bay lúc bám, cơ mà vẫn xài full đủ hết mọi chức năng.
Chốt lại là: máy cũ, vẫn dùng ngon, pin hơi kém, màn hơi chấm ( chỗ viền dưới e để mầu xanh cho dễ quan sát đó ạ). Máy e trực tiếp cầm xài rồi ạ.

GKD : 789 vnd
GBN: 9559K ( 9 triệu 5 trăm 5 chín nghìn vnd , ko phải nhầm đâu ạ! ấy nhưng lại có quà kèm theo!).
Kt: 23h08' 19.10.2019.
Em Huy 14 tuổi, mới ở trốn đảo về Hn.
Số dây thép : 0903. 450. 001.

Quà tặng GBN:
1. Samsung Note9 black chính hãng, fullbox mới HBH, ko ám ố lỗi lầm, hình thức 97, 98%. Ko cấn móp, ko trầy, chưa từng tham gia bộ môn bơi lội và nhẩy dù. Có cả ốp mua ngoài rất đẹp đi kèm.
2. Ví da thật cầm tay loại nhỏ, nhét đc mấy đ và 3 cái card, nhỏ gọn, tiện nhét áo somi, áo vest, mang đi cafe...

Tất cả tuân thủ Quy định HHVN.
Nhận hàng tại HN. Chi phí các loại các bác tự thanh toán giúp e. Các bác nhớn rùi nên cân nhắc trc khi bắn giúp e với ạ, e còn trẻ người non dạ, lại mới ở đảo về nên còn bỡ ngỡ lắm ạ. Cảm ơn các bác.

khong_co_tien

Khố rách áo ôm
GẮN KẾT
Gkđ hoàn tphcm không.931.90.79.39

quangminh82

NHẬP HỘI
topic của bác tít thường ko quá 24h có bác bắn gbn. e lót dép hóng xem ntn. tranh thủ trà trộn bid kiếm like.
e bid gkđ
minh 0359699888 hp

Sent from my iPhone using Tapatalk

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm