[TOÀN QUỐC] Blackberry Keyone màu đồng bản quốc tế 2 sim có sẵn CHplay mới 100% nguyên sealbox, 23h59 tối giao thừa

Các thớt khác của haidove Lịch sử giao dịch của haidove (0)

Status
Không mở trả lời sau này.
Với 9900 thì em xác nhận chuyện đó có thật anh ạ, cable và sạc không chuẩn dòng hoặc k tương thích thì sạc vẫn đầy pin nhưng rút ra sụt rất nhanh k rõ lý do, cứ tưởng pin hịu hoặc máy ăn nguồn, lấy sạc Nokia 8800 ra sạc thì máy vào pin từ từ, sạc lâu mới đầy và k bị hụt pin nhanh nữa. 9900 nó nhiều cái dị lắm hehe
Trước anh được bác Dép @bitis06 tặng cho con 9900 roger full box, anh dùng ko thấy kén gì dù dùng chung sạc cáp với 97, HTC, sau cắm cả lũ vào con anker 5ports. Cháu nó ăn pin đến tầm 2h chiều hết pin nên anh mua thêm 2 viên với hộp sạc ngoài. Chỉ có ăn pin như ăn gỏi chứ ko có chuyện trồi sụt tăng tốc đột ngột. Chắc số anh hên do ăn đồ ngon của bác Dép tự xách Canada về.

Sent from my iPhone using Tapatalk

huybinhlntd

Siêu dự bị!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu uy tín người bán quan trọng thì em xin phép ko bid thớt này. Thấy thớt 9900 bác trả lời pin sụt do cáp sạc dù là pin zin thì em cũng vãi uy tín rồi. Trước em win của bác cháu 9700 màu trắng nhưng vì giá trị nó thấp với vì uy tín người bán nên em cho con cháu nó nghịch, em bid vì ham đấu giá chứ ko bid về dùng nên cũng chả ức chế. Cháu nó đang đi Thái chơi cùng mẹ nên em nợ cái ảnh pin zin đi kèm 9700!

Gửi từ SM-N960F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Cụ thích thì cụ bid thoai, còn lại thì ko phải xin phép ko bid. Kkk

Dự là bác bid sẽ ko lấy và bị ban nick, khai đao đầu xuân rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào cả nhà!

Hôm nay mình xin giới thiệu đến các bạn website tổng hợp những video ẩm thực dân dã ấn tượng nhất 2019.
https://videotube.vn/ - Chúc cả nhà có những phút giây giải trí tuyệt vời sau một ngày làm việc mệt mỏi.
Một số hình ảnh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday