[TOÀN QUỐC] Blackberry Keyone màu đồng bản quốc tế 2 sim có sẵn CHplay mới 100% nguyên sealbox, 23h59 tối giao thừa

Các thớt khác của haidove Lịch sử giao dịch của haidove (0)

Status
Không mở trả lời sau này.

haidove

blackberry danang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hảo do ve thì chả bao giờ khởi điểm tốt...máu thì mua thôi.cứ kế là win

Gửi từ SM-G955F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
chắc phải 0 đồng mới tốt ạ

Xong rồi em mới dám ý kiến
Nếu là em thì được lấy máy luôn được thêm 1 năm bảo hành nguồn màn hình, 1 tháng lỗi đổi mới mà thêm 1tr (chưa kể máy đấu giá còn phí ck, ship) thì cũng là lựa chọn không tồi vào thời điểm trước tết.
Ôi, e nhận 1 triệu, bảo hành 1 đổi 1 bác nhé. Giờ cái dt mà lợi nhuận 15% thì cực cao luôn :)))))

Ôi, e nhận 1 triệu, bảo hành 1 đổi 1 bác nhé. Giờ cái dt mà lợi nhuận 15% thì cực cao luôn :)))))
Bác đọc kỹ comment của em rồi hãy trả lời ạ. Nó có nhiều yếu tố chứ không chỉ mỗi vấn đề 1tr
Chưa kể bác đứng ra nhận bảo hành bằng mồm thì chưa đủ tin tưởng ạ. Với hàng xách tay, cùng một cửa hàng với mỗi mức bảo hành nó có 1 mức giá khác nhau đấy ạ.
Nhận mồm thì dễ chứ đến lúc phải bảo hành thật mới biết nhau cơ

Bác đọc kỹ comment của em rồi hãy trả lời ạ. Nó có nhiều yếu tố chứ không chỉ mỗi vấn đề 1tr
Chưa kể bác đứng ra nhận bảo hành bằng mồm thì chưa đủ tin tưởng ạ. Với hàng xách tay, cùng một cửa hàng với mỗi mức bảo hành nó có 1 mức giá khác nhau đấy ạ.
Nhận mồm thì dễ chứ đến lúc phải bảo hành thật mới biết nhau cơ
vâng.
Theo em, cái giá con BB này là hợp lý rồi, rẻ hơn giá nhập hoặc tối đa là bằng giá nhập. Điện thoại bây giờ, ít người để lợi nhuận 10% lắm ạ :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong topic này:
https://www.handheld.com.vn/threads/tra-sam-re-hon-tra-da.527426/

khởi điểm 3 ms
linh 0chín 188 một ba 883
hanoi
Bác @linhvk từ chối giao dịch, nh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday