BlackBerry

binhdq

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2007 lúc 15:58
Chào các bác,

Các bác cho em hỏi con BlackBerry có dùng được ở VN không? Nó cũng dùng GSM từ 850 - 1900, có khả năng bị khóa. Nếu dùng ở VN được thì có bác nào biết chỗ có thể giải mã được không. Cảm ơn các bác.

catngu2

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2007 lúc 16:31
Mình thấy BB bây giờ ở Vn mình xài nhiều mà bác ,chổ giải mã thì đầy mà lo gì ở Ha Nội thì có bác Mycamel,o Sai gòn thì có TanaLong hay Khoa PDA giá dao động từ 500-800 gì d0ó tùy loại máy

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 18:17
BlackBerry ở đây giờ xài cũng nhiều rồi mà, trên diễn đàn cũng có 1 số bác có bán đó.....bác cứ yên tâm mà xài.....

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 21:30
BB sài nhiều chứ bác. Hôm trước em có lây 1 chú BB 7100 kiểu dáng đẹp phết, pin của mấy em BB thấy cũng tốt, và cũng là 1 thương hiệu tên tuổi đó chứ. Nhưng cái phần mềm em dùng chả quen tí gì, dùng nhiều PPC, Palm và Nokia, lúc dùng BB cứ toàn bị lẫn phím

1 Tháng hai 2007 lúc 09:26
BB

Chào các bác,

Các bác cho em hỏi con BlackBerry có dùng được ở VN không? Nó cũng dùng GSM từ 850 - 1900, có khả năng bị khóa. Nếu dùng ở VN được thì có bác nào biết chỗ có thể giải mã được không. Cảm ơn các bác.
Uhm ! Xem nào ! Bác muốn dùng Em BB nào thế.Khoản unlock thì không lo.Gần như tất cả BB đều Unlock được.BB không có nhiều chức năng lắm.(Một phần do nhà cung cấp ở VN chưa đáp ứng phần vì máy không nhiều tính năng Multimedias.Nhưng nó độc.Trừ một số model 87xxx,7103...)

4 Tháng hai 2007 lúc 08:54
Tôi đang dùng BB 7280,chỉ dùng được sim của Vitel thôi,sao vậy các bạn
Vào Setting nếu chế độ TTY để On thì đổi thành Off.Khi cho Sim khác vào thì Bác search net work menual.Tìm được mạng khác thì chọn mạng theo Sim là Ok.Chúc vui.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday