Blue Angel! Đứa con bị... bỏ wên!

31 Tháng năm 2007 lúc 15:52
BA cái gì cũng có 1 tí nhưng chẳng cái nào là thực sự xuất sắc, có lẽ việc nó không có WM6 cũng hợp với đặc điểm này.
Mình cũng đang dùng nó chính bởi vì cái đặc điểm mỗi thứ 1 tí, chẳng biết fải đổi sang loại gì vì thấy các loại khác đều không đầy đủ

23 Tháng sáu 2007 lúc 17:29
Cái gì cũng có nhưng hẻm có cái gì cool , âm thanh trung bình ,máy ảnh trung binh, đc mỗi cái là máy trượt ( hay đẩy ) ^^

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng sáu 2007 lúc 00:44
Hì, hồi trước em suýt nữa chơi con O2S, chả hiểu số phận thế nào, lại dùng MiniS, bây giờ được dùng 2K6. O2S thì chắc không đủ sức để lên được. Chậm lắm.

tuanbido

Backup_M O D S
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng bảy 2007 lúc 12:06
Bác ơi O2s là sướng nhất rồi, máy sản xuất đã lâu rồi, hồi đó mà đc như vậy là nhất rồi đó bác. Bây giờ bác mang ra so sánh với mấy em trẻ đẹp, âm thanh trung thực như bây giờ ... có lẽ là lấy trứng chọi đá. Bây giờ xài em nó còn hơn khối em, wifi, chụp hình, giao diện wm5, BT, bàn phím ấn tượng ... chả có thua ai hết.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday