Blue Angel Wm 5

thanhlonghp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười hai 2007 lúc 17:30
Dear bà con,
Tôi có con MDA III, tôi cài 5.35.05.WWE Radio 1.12 Protocol 1337.42 nhưng chạy rất chậm, thậm chí chạy cái alo để gọi cung chẳng thấy hình đâu mà gõ sô nữa bầy giờ chỉ nghe :(. Nhập pwd vào đến số thứ 3 nó còn hiện nguyên cả 3 số đã goc vào chứ không phải * * *.
Anh em co cái link nào xịn gửi dùm, xin cảm ta.
Đã search trên diễn đàn vào down một số cái về nhưng không up được nữa toàn báo lỗi connection .

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười hai 2007 lúc 23:18
Rất đơn giản. Bây giờ BA đã có ROM WM6 chạy rất ổn định rồi.
Bác search lại và nhớ "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" :)

Kô edit đc vì bài trước của bác post đến lúc bác muốn edit thời gian quá lâu. Chúc thành công. :)

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười hai 2007 lúc 12:40
Dear bà con,
Tôi có con MDA III, tôi cài 5.35.05.WWE Radio 1.12 Protocol 1337.42 nhưng chạy rất chậm, thậm chí chạy cái alo để gọi cung chẳng thấy hình đâu mà gõ sô nữa bầy giờ chỉ nghe :(. Nhập pwd vào đến số thứ 3 nó còn hiện nguyên cả 3 số đã goc vào chứ không phải * * *.
Anh em co cái link nào xịn gửi dùm, xin cảm ta.
Đã search trên diễn đàn vào down một số cái về nhưng không up được nữa toàn báo lỗi connection .
nên để chế độ boot loader để cài lại room. Như vậy lỗi trên sẻ đc khắc phục

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười hai 2007 lúc 13:21
Bác nói câu này hơi thừa vì kô đưa máy về chế độ BL thì kô thể uprom đc.Có thể do bản Rom lỗi nên mới bị vậy,bác search trên 4rum tìm xem bản nào mà có nhiều review tốt về nó và ít lỗi thì mình up bản đó cho máy.Bác nhớ trc khi đưa lên (từ WM05) trở lên phải format extrom để giải phóng bộ nhớ cho máy nhé!

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười hai 2007 lúc 17:41
Bác nói câu này hơi thừa vì kô đưa máy về chế độ BL thì kô thể uprom đc.Có thể do bản Rom lỗi nên mới bị vậy,bác search trên 4rum tìm xem bản nào mà có nhiều review tốt về nó và ít lỗi thì mình up bản đó cho máy.Bác nhớ trc khi đưa lên (từ WM05) trở lên phải format extrom để giải phóng bộ nhớ cho máy nhé!
bác ấy nói là lỗi conection nên tôi nghĩ bác ấy để chế độ hoạt động mà up room. mình đã từng up room mà không cần vào boot loader đấy! đã có ai làm vậy thì cho ý kiến với nhé! nếu nhớ k nhầm thì lúc trước up từ 2003SE lên 2005. cám ơn bạn đã quan tâm đến câu trả lời.

11 Tháng mười hai 2007 lúc 20:10
bác ấy nói là lỗi conection nên tôi nghĩ bác ấy để chế độ hoạt động mà up room. mình đã từng up room mà không cần vào boot loader đấy! đã có ai làm vậy thì cho ý kiến với nhé! nếu nhớ k nhầm thì lúc trước up từ 2003SE lên 2005. cám ơn bạn đã quan tâm đến câu trả lời.
Đúng rồi, ko chuyển về Bootloader vẫn uprom đc và có congratulation hẳn hoi, nhưng khi dùng bị lỗi nhiều lắm, và thường là bị dừng ngay ở 3 sọc màu và ko load đc Win.

thanhlonghp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười hai 2007 lúc 17:01
Thanks anh em,
Đúng là tôi lười toàn uprom ở chế độ chạy thôi vì từ xưa đến giờ toàn làm thế :D . Con máy cũng già rồi hay sao ấy mà phím mail chết toi không thể nào format hết bộ nhớ được.
Đang chiến đấu đến cùng không chịu mất tiền cho mấy chú ngoài của hàng .

14 Tháng mười hai 2007 lúc 10:43
Căng thẳng rồi, máy của mình bây giờ rơi vào tình trạng:
1. Phím SMS toi nên không format memory được
2. Khi vào chế độ boot loader , máy toàn tự động chạy thẳng tiếp vào Windows

Cái Windows này rất chuối:
Không dùng được contact - synch không được và dùng trực tiếp cũng quit luôn.

ROM 5.35.05
ROM Date: 1/1/07
Radio: 1.12.00
Protocol: 1337.42
ExtROM: "#!#!#!#!#!#!#!.Net".

Ai có cao kiến xin thỉnh giáo. Thanks in advanced.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday