Bluetooth cho aspire 3628?

Các thớt khác của phamhien

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng bảy 2007 lúc 13:57
Chào các bác!
Có bác nào dùng Acer Aspire 3628 cho em hỏi mấy điều!
1. Máy của em không có bluetooth mặc dù trong đĩa driver có và trên thân máy có phím chức năng bluetooth.Co phải trong máy ko có card blue?
2. Một số phần mềm đi kèm như: Gridvista, empowering technology, arcade... thấy ghi trên catalog nhưng ko có driver và ko thấy cài sẵn trong máy!
Mong các bác chỉ giúp! Thanks!

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng bảy 2007 lúc 20:12
Chào các bác!
1. Máy của em không có bluetooth mặc dù trong đĩa driver có và trên thân máy có phím chức năng bluetooth.Co phải trong máy ko có card blue?
2. Một số phần mềm đi kèm như: Gridvista, empowering technology, arcade... thấy ghi trên catalog nhưng ko có driver và ko thấy cài sẵn trong máy!
1. Thân máy được sản xuất hàng loạt, đĩa Driver cũng được đúc hàng loạt cho nhiều dòng máy có cấu hình tương đương, nhưng tùy cấu hình cụ thể mà máy có thể có, có thể không có Bluetooth.

2. Phần mềm sao lại cần Driver hả anh?
Phần mềm có tên trong Cataloge nhưng không được cài sẵn thì thường có đĩa CD - DVD đi kèm!

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng bảy 2007 lúc 16:07
Chào các bác!
Cảm ơn bạn nhiều!
Chúc vui vẻ!

Bài viết cần bạn xem thêm

Hacker rao bán thông tin cá nhân của 130 triệu khách VIP giá 8 Bitcoin
30/08/2018 11:19 GMT+7
Kho dữ liệu này gồm 240 triệu thông tin như số điện thoại, địa chỉ email, tài khoản ngân hàng,... Tổng dung lượng của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday