Bluetooth của IPhone !!

leloianh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng mười một 2007 lúc 00:23
Có Bác nào biết cách sử dụng Bluetooth của IPhone kg? Sao vô đó thấy nó Search kg hà. Có chương trình nào để send, received hình và nhạc kg mấy bác? bác nào biết chỉ dùm tui. Đa tạ !!!:D

8 Tháng mười một 2007 lúc 02:57
Có Bác nào biết cách sử dụng Bluetooth của IPhone kg? Sao vô đó thấy nó Search kg hà. Có chương trình nào để send, received hình và nhạc kg mấy bác? bác nào biết chỉ dùm tui. Đa tạ !!!:D
Bluetooth của iPhone chỉ dùng được cho tai nghe thui bạn àh . . . :(

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười một 2007 lúc 20:40
Chính xác là nó chỉ pair với mono bluetooth headset :D

Còn khi turn on bluetooth, nó cứ search quài vì vẫn chưa thấy cái tai nghe nào phù hợp cả ^^ thậm chí mấy cái đt hay laptop xung quanh bật bluetooth nó cũng "chê" hết.

À nhưng mà có chỗ này : search bằng laptop thì lại thấy iPhone (thấy rồi nhưng dùng để làm j` thì em chưa biết :D), search bằng mobile thì ko thấy iPhone ... ko biết tại sao nhỉ.

9 Tháng mười một 2007 lúc 16:19
Bọn Apple chúng nó có bị bệnh chỉ số IQ thấp quá hay sao không mà chúng nó lại thiết kế cái Bluetooth tệ thế nhỉ?? không send file được thì bét nhất cũng phải xài được Stereo bluetooth headset nghe nhạc cho phê chứ nhỉ... ngu quá ngu quá......

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười một 2007 lúc 23:08
Cái vụ ko send file qua bluetooh đc cũng 1 phần vì vấn đề "BẢN QUYỀN" ở bên US nó còn khá gắt gao chứ chả phải thoáng như VN mình bác ạ :) Apple làm vậy có lẽ vì ko muốn end-users của mình share những bài nhạc có bản quyền qua lại quá dễ dàng thôi mà.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
tuphanhn IPHONE 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday