Bluetooth ko kết nối được với các thiết bị khác??

sontt7x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng hai 2008 lúc 14:40
Hôm nay vừa kiểm tra cái Bluetooth xem có kết nối với các máy khác có tốt ko, thì giật mình; nó ko tìm thấy 1 thiết bị nào. Trong khí đó các máy khác vần kết nối ầm ầm.
Các pro giúp tìm nguyên nhân với (các máy khác vẫn nhìn thấy mình, nhưng ko kết nối đc)

sku

GÂY DỰNG
4 Tháng ba 2008 lúc 17:33
Đúng rùi, con iPhone ngu nhất chỗ này, hik hik, mà em connect với tai nghe bluetooth nhưng chỉ nghe gọi được điện thoại thôi, chứ không nghe nhạc được là sao ạ bác :(

bigdad

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng ba 2008 lúc 20:30
có loại nghe đc nhạc mà bác ơi.... :D:D:D ko phải loại nào cxng k nghe được nhạc đâu....
...
@: bluetooth iphone có thê dùg để kết nối 2 iphone với nhau qua phần mềm drop copy thì phải.

minhnkt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng ba 2008 lúc 12:14
em nghĩ nó ko cho mình bắn...nhau qua BT là cũng có lý của nó, nhạc nhẽo trong iPod muốn lấy ra còn khó nữa là iPhone, chắc nó lo mua nhạc bản quyền rồi chia sẻ nhau qua BT ý mà ^^! Mong là sớm có tool khắc phục cái nhược điểm củ chuối này. Cầm iPhone hoành tráng là thế, chụp ảnh cool là thế mà muốn lôi ra lúc nào cũng kè kè cái máy tính sau đít thì nản kinh.

10 Tháng ba 2008 lúc 12:56
em thử 2 loại tai nghe bluetooth của logitech và samsung,người ta gọi tới thì phải iphone reo một hồi mới có tin hiệu Bluetooth,bác nào xử được giúp em với

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu IPHONE 6

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nghe thì có vẻ là rất hoang đường .... Nhưng mà nó lại là sự thật
Một thiết kế cực kỳ thú vị dành cho anh em nào muốn tìm hiểu về cơ chế Gyro Tourbillon. Tất cả những gì bạn cần làm là vào đây download file in 3D, tìm địa chỉ in 3D, in ra và về mày m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday