Bluetooth trên Dell D620 ???

Các thớt khác của dai

dai

IN ẤN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng tám 2007 lúc 14:32
Số là con Dell D620 của em có Bluetooth build, nhưng không thể nào nhận driver 350. 355 down trên web của DELL đc, em đành kiếm được 1 cái soft của Toshiba (v.40036t) về thì nó nhận ok, pair chuột, tai nghe đủ cả. Nhưng đau 1 cái là nó chỉ cho dùng 30day thôi, và hôm nay thì đã tèo 100%. Tuy nhiên khi báo hết hạn em cũng chẳng biết vào đâu để mà may ra có thể xxx nó được.

Bác nào có kinh nghiệm chỉ giùm em cái ạ?

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng tám 2007 lúc 20:40
Số là con Dell D620 của em có Bluetooth build, nhưng không thể nào nhận driver 350. 355 down trên web của DELL đc, em đành kiếm được 1 cái soft của Toshiba (v.40036t) về thì nó nhận ok, pair chuột, tai nghe đủ cả. Nhưng đau 1 cái là nó chỉ cho dùng 30day thôi, và hôm nay thì đã tèo 100%. Tuy nhiên khi báo hết hạn em cũng chẳng biết vào đâu để mà may ra có thể xxx nó được.

Bác nào có kinh nghiệm chỉ giùm em cái ạ?
Bạn dùng Vista hay XP Pro? Nếu dùng XP Pro thì chỉ cần down driver trên support của Dell là okie rồi. Nếu bạn dùng Vista cho nó auto update nó sẽ báo cho mình biết phải vào trang web nào để down về driver mới nhất cho những hardware trên máy. Ví dụ như cái fingerprint của Dell D620. Nếu chạy Vista mà ko có driver mới nhất là thua.

dai

IN ẤN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng tám 2007 lúc 12:11
Thanks bác, em đã remove cái ver cũ rồi down bản mới hơn cài đè lên, và lại có 30day sử dụng. Đã down trên trang của DELL rồi k0 đc chứ bác, chắc con chip BT của em là hàng lởm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday