Bộ luxury của thành viên

Các thớt khác của mrcoollonely

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình muốn topic này để các bạn post những sản phẩm mà các bạn đang nâng niu,những sản phẩm mà các bạn phải nhịn ăn,nhịn uống,đổ mồ hôi kể cả máu nữa để kiếm được đồng tiền để mua được.
Anh em post đồ mình dùng lên đây chủ yếu để học hỏi lẫn nhau,thăm dò giá cả,chia sẻ những kinh nghiệm dùng đồ với nhau.
Về hộp quẹt. chắc chắn sẽ là S.t dupont,tiếng poong của nó làm nghiện không biết bao nhiêu người đàn ông

kính mát ray-ban vẫn luôn được mọi người ưa chuộng mặc dù trong bộ sưu tập còn một vài hãng như gucci,obj... nhưng mình giới thiệu cho các bạn 2 loại là rayban cartier

ga_ei

Think !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Độ khoe cao thì đừng hỏi. Đúng là soành điệu xài hàng hiệu có khác!!!

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Độ khoe cao thì đừng hỏi. Đúng là soành điệu xài hàng hiệu có khác!!!
hic hic như tiêu đề có đề cập mà,giao lưu mà bạn. đồ của mình là hàng cùi bắp chưa chắc gì bằng những anh em có trên diễn đàn. vd như anh lamson và quangloc. vì nhiều người ngại post lên thôi. nên mình lập tiêu đề ra để họ cảm thấy nhẹ nhàng hơn,và không đơn độc vì họ cũng nghĩ nếu post lên thì những người giống bạn chửi họ chảnh.

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Toàn hàng hiệu không
Em có tiền cũng ráng mua vài món cho có với người ta
Toàn giày VN, áo việt tiến. Buồn ghê

melody23

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
đồ của bác xịn quá, kết cái bật lửa và ví Gucci. Mong các bác khác cũng up lên để em được mở rộng tầm mắt

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác chơi Parker sao, không chơi loại Sonet luôn.
hihi vì cũng không thích parker cho lắm nên không đầu tư cho dòng sonnet. ra nhà sách thấy cây parker màu đỏ này để trong hộp kiếng đèn chiếu thấy đẹp và giá cũng rất ư là hợp lý nên mới mua. Tính mình lôi thôi nên không dám xài bút máy,nhìn nhiều con montblanc và s.t dupont bút máy đẹp lắm. cây dupont của mình bù vào 1 tờ nữa là mua được con bút máy rùi nhưng nghĩ đi nghĩ lại,tính xuề xòa xài sẽ k phù hợp

kid212

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhìn mấy cây viết máy đẹp thật nhưng chả bao giờ được cầm bút nên đành nhìn chứ ko dám bỏ tiền ra mua :((

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...