Bộ mặt palmy

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng ba 2007 lúc 07:47
Hàng ngày, không biết bao nhiêu lần chúng ta nhìn "chằm chằm" vào mặt bé palmy thân yêu:D , vậy tại sao không thể chia sẻ và cùng bàn luận về nó nhỉ:rolleyes: ? Thôi thì em xin được làm phát đầu tiên vậy ạ, có gì mong anh em góp ý ^^.

Chi tiết:
Phần mềm: zlauncher
Phiên bản: 5.43
Font: FontSmoother + .VnUniverse ib FS 11pt
Icon: gansD
Plugin: clock + Today

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng ba 2007 lúc 11:15
@vnpcworld: Em sẽ sớm mail cho bác ;)
Tiếp thêm vài mẫu nữa ạ:

Chi tiết:
Skin: GanT-os5-HR
Font: FontSmoother + .VnUniverse ib FS 11pt
Icon: GanT

Chi tiết:
Skin: Vista-mod-jjfk-SonyHR+
Font: FontSmoother + .VnAria ib FS 12pt
Icon: Vista

17 Tháng ba 2007 lúc 10:32
hic bác có mấy cái skin đẹp wá.lúc trước cũng có mấy bác up skin của mình lên và dc hưởng ứng rất đông đảo ,nhiều nhất là mấy cái skin "độc" của bác cuhiep(nhìn là mê luôn).bây giờ ko chơi PDA nữa nên em cũng ko còn skin để up cho bác nữa(nhớ có hồi nào em load dc 1 cái nhìn y như win xp ấy,mấy đứa bạn bảo máy tính xách tay đấy ah!!!!!)
p/s:mấy cái của bác có chạy trên màn hình 320x320 được ko?

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng ba 2007 lúc 14:06
:) Mình thì có nhiều skin lắm, cả của pocketune, palmrevolt, Skinner.... Mình làm topic này để anh em cùng show + thảo luận cho vui cửa vui nhà mà chẳng thấy anh em góp ý gì cả ...nản. Chắc hôm nào phải làm 1 bài tường tận về các chức năng của zlauncher + screenshot để anh em thi nhau show hàng mới được ;)

20 Tháng ba 2007 lúc 03:55
Bác nào mà cso Skin nào cho trình nghe nhạc mà làm trông giống Walkman phone thì tốt quá :D. Em cũng khoái skin Itunes hoặc cái nào giao diện như Ipod :D

Em hỏi tí: cu TH55 của bác ATiger có BlueTooth ko vậy ?: D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday