Bộ sạc pin rời dành cho Pin của Exec

30 Tháng mười hai 2007 lúc 16:00
Một số loại PPC có 2 pin (ví dụ Lenovo...) , lúc nào cũng có một pin xơ-cua và bộ sạc rời bên ngoài. Xin hỏi các Bro có bộ sạc pin rời tương tự như vậy dành cho pin của Exec không? Nếu có cái này thì tuyệt quá, không sợ hết pin mà cũng không sợ phải để PPC một chỗ để sạc pin! Bro nào có hoặc biết thông tin gì về cái này chỉ giúp em với! Thanks các Bro nhiều!

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười hai 2007 lúc 16:09
Cái này đi theo Exec thì không có, nhưng có hàng đi kèm.Bác có 2 pin và mua thêm cái adapter xạc này, giá là em không nhớ rõ, hình như là 7 hay 9 USD.

Bác có thể call cho Wifi-Cafe : 04.9762868 - 0936.22.66.77 (117 Mai Hắc Đế).

Thân!

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2007 lúc 15:42
Nếu ở HN, bạn hỏi WiFi Cafe ở Mai Hắc Đế. Trước kia tôi đã mua một cái xạc pin rời ở đó. Hình như 120k thì phải.
Còn ở Sì Gòn thì chỗ nào bán và giá nhiu vậy bác
Thx

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2008 lúc 21:29
Một số loại PPC có 2 pin (ví dụ Lenovo...) , lúc nào cũng có một pin xơ-cua và bộ sạc rời bên ngoài. Xin hỏi các Bro có bộ sạc pin rời tương tự như vậy dành cho pin của Exec không? Nếu có cái này thì tuyệt quá, không sợ hết pin mà cũng không sợ phải để PPC một chỗ để sạc pin! Bro nào có hoặc biết thông tin gì về cái này chỉ giúp em với! Thanks các Bro nhiều!
Mình mới mua 1 cái có 40k thôi, bạn vào đây tham khảo
http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=79640

hakkinen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng một 2008 lúc 14:15
Tình hình là tất cả các loại sạc nhanh, sạc ngoài đều dễ làm pin nhanh bị chai các bác ạ. Vì thế chỉ nên sạc pin lô kiểu ấy thôi, mà tốt nhất là cũng hạn chế sạc kiểu đó. Chỉ dùng sạc chuẩn 3 chân đi kèm máy là tốt nhất thôi

15 Tháng một 2008 lúc 22:06
Bác nên tìm mua pin dung lượng cao cho con Exec của pác,sử dụng khá tốt đấy-chi phí cũng tương đối thấp thôi chứ không cao lắm.! Những thứ mà chúng ta thường tháo ra gắn vô thì nó mao mòn và rồi riếc không còn luôn...Chúc vui.!

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday