HỎI / ĐÁP BOLD up ROM không báo Birthday như ngày trước...Mong các bác giúp...

QuickAngel

GÂY DỰNG
Em đang xài BOLD 9000, mọi vấn đề bình thường thì hôm nọ cắm vào máy tính và bật kết nối với BDM. Thấy có ROM mới v5.0.0.822 thế là up luôn. ;;)

Sau khi up ROM qua BDM xong, mọi vấn đề đều bình thường duy có một thứ là với ROM cũ nếu em để Birthday của ai đó trong Contacts thì cứ đến buổi tối ngày hôm trước sẽ có thông báo nhắc nhở giờ thì chức năng đó không còn :-S

Có bác nào có lỗi như em thì chỉ giúp với. Với em đây là chức năng rất cấp thiết khi được xài ROM v5.0 trở lên :-bd

Bác nào có phần mềm có thể quản lý được các Birthday trong Contacts của BOLD thì càng tốt ạ chứ giờ down ROM xuống thì ngại quá :|

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Anh xem kỹ thông số cài cho em nó chưa? Nếu rồi thì anh mới up mà, up lại thử đi anh, hoặc anh tìm bản cho nhà mạng của máy thử xem mặc dù ROM là dùng chung nhưng một số bản sân nhà thì tỏ ra ổn định hơn.

QuickAngel

GÂY DỰNG
@ hongbao: Bản ROM em xài trên máy chính xác của nhà mạng bác ah. Quá trình up ROM không gặp vấn đề gì cả. Giai đoạn Back up và Restore dữ liệu của máy cũng không có gì trục trặc :-S

@ nhatrang: Bác nói rõ vấn đề giúp em được không ạ??? Em có thử tạo Birthday cho một tên mới nhưng vào kiểm tra Calendar thì vẫn không thấy có thông báo ngày sinh nhật của người mới tạo #-o

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...