BPhone: Xịn hay là “nổ”?

longnv227

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
review ban đầu thì đúng Bom phone =))
Chứ ít thành công dc cái ai ai cũng biết Bphone :D
Ai ai cũng biết nhưng số lượng người tiêu dùng mua thì ít, và chủ yếu 1 số lãnh đạo cao tầng mua với mục đích ủng hộ hàng Việt .

youthanasia

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Và sau chuyến tham quan mục sở thị "nhà máy sản xuất Bphone" mới đây thì cụm từ "hàng Việt Nam" đang bị nghi ngờ :( khổ cho bác nào mua vì cái mác này

Minh1988

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vì sao ko thấy báo nào có bài review Bphome chính thức nhỉ

Sent from my HTC One using Tapatalk

linkleo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
HHVN có bác nào dùng Bphone không thì làm cho bọn em 1 bài review đi ạ.

tonyty07

Hufavina
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hót nhanh quá rồi cũng vội tắt luôn.giờ hầu hết chẳng nghe nói gì đến cái tên Bphone nữa nhỉ.

Bomphone từ hồi ra mắt đến nay , em hay đi quán xá cũng nhiều mà chưa thấy 1 mống dùng bphon

LaMode

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nói chung là VN mình cũng hay kỳ thị SP của chính người mình. Vì nguwoif ta làm đc cái mà mình ko nghĩ đến. Nên mang ra dìm để chứng minh suy nghĩ của mình mới đúng.
BKAV thì cũng sai vì tung hô quá đà nên mang tác dụng ngược lại càng dễ bị quay lưng hơn.
Cả 2 bên đều dở nên thất bại luôn cả 1 công nghệ đáng đc nâng niu và kỳ vọng.

kuduc_bmw

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nói chung là VN mình cũng hay kỳ thị SP của chính người mình. Vì nguwoif ta làm đc cái mà mình ko nghĩ đến. Nên mang ra dìm để chứng minh suy nghĩ của mình mới đúng.
BKAV thì cũng sai vì tung hô quá đà nên mang tác dụng ngược lại càng dễ bị quay lưng hơn.
Cả 2 bên đều dở nên thất bại luôn cả 1 công nghệ đáng đc nâng niu và kỳ vọng.

Đáp gạch chỉ là khói còn lửa là do Bkav tạo ra. Bkav nếu như thật thà thì người tiêu dùng sẽ sẵn sàng đón nhận thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Mùa bóng đá. Và tinh thần "Việt Nam Vô Địch" lại được thổi bùng, mặc dù covid nên hơi yếu, nhưng có lẽ cũng nên khởi động để xem cả World Cup lẫn Euro.