Bro nào biết chỉ giúp tớ cách khắc phục lỗi sau đây của Atom Life

End User

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng chín 2007 lúc 12:26
Sự thực là hôm nay, sếp gọi nhưng tớ lại đang đi ngoài đường. Nghe được chữ Tác chữ Tộ, nhưng cứ phải vâng vâng, dạ dạ. Trưa sếp hỏi: làm đến đâu rồi? Tớ hỏi lại: Sếp bảo em làm cái gì ý nhỉ! Thế là bị sếp mắng cho một trận. Tháng này chắc lại bị cúp hết lương thưởng. Kú thật!

Tóm lại, Atom Life của tớ không thể nói chuyện được ngoài đường hay những nơi nhiều tiếng ồn. Tiếng của người đàm thoại bên kia nghe quá nhỏ. Còn ở trong phòng rất yên tĩnh thì nghe được, nhưng rất bé. Đã tăng hết cỡ các thể loại volume.

Chẳng lẽ là đôi tai của tớ bị lão hóa mất rùi. Bro nào biết nguyên nhân và cách khắc phục lỗi này không chỉ cho tớ với !!!!!

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 14:39
Cái này có lẽ cũng là nhược điểm của Atom series nói chung thui bác ạ. Muốn cải thiện có lẽ cách tốt nhất đổi qua Nokia N series thui. Em đang dùng Atom, nên tình trạng đàm thoại ở những nơi ồn ào là rất khó nghe. hiz

pilu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 15:19
Sự thực là hôm nay, sếp gọi nhưng tớ lại đang đi ngoài đường. Nghe được chữ Tác chữ Tộ, nhưng cứ phải vâng vâng, dạ dạ. Trưa sếp hỏi: làm đến đâu rồi? Tớ hỏi lại: Sếp bảo em làm cái gì ý nhỉ! Thế là bị sếp mắng cho một trận. Tháng này chắc lại bị cúp hết lương thưởng. Kú thật!

Tóm lại, Atom Life của tớ không thể nói chuyện được ngoài đường hay những nơi nhiều tiếng ồn. Tiếng của người đàm thoại bên kia nghe quá nhỏ. Còn ở trong phòng rất yên tĩnh thì nghe được, nhưng rất bé. Đã tăng hết cỡ các thể loại volume.

Chẳng lẽ là đôi tai của tớ bị lão hóa mất rùi. Bro nào biết nguyên nhân và cách khắc phục lỗi này không chỉ cho tớ với !!!!!
Bạn thử dùng tai nghe Blutooth xem có cải thiện được không?

End User

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng chín 2007 lúc 15:52
Cám ơn các pác. Cắm cái tai nghe lòng thòng bán kèm theo vào thì nghe được. Nhưng chẳng lẽ cứ phải gắn mớ dây thừng này vào cổ mỗi lần ra đường à. Tôm lai với chả tôm luộc.

Kú bọn O2 và bọn Rồng rắn lắm rồi đấy. Toàn cho ra lò và phân phối những sản phẩm dị hình dị dạng.

giangluat

Luật Sư Heo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 16:44
Cám ơn các pác. Cắm cái tai nghe lòng thòng bán kèm theo vào thì nghe được. Nhưng chẳng lẽ cứ phải gắn mớ dây thừng này vào cổ mỗi lần ra đường à. Tôm lai với chả tôm luộc.

Kú bọn O2 và bọn Rồng rắn lắm rồi đấy. Toàn cho ra lò và phân phối những sản phẩm dị hình dị dạng.
Có nhiều giải pháp cho bác đỡ bực mình

1, Dùng tai nghe bluetooth loại tốt, lọc được tiếng ồn như Jabra

2, Dùng tai nghe theo máy. Mình vẫn đeo mỗi khi đi ngoài đường, không thấy lòng thòng quá như bác than, vừa nghe nhạc lại vừa nghe thoại được rõ mồn một.

3, Tặng hoặc bán phứt cái Atom life của bác cho người khác, khỏi phải than phiền "Kú bọn O2 và bọn Rồng rắn lắm rồi đấy. Toàn cho ra lò và phân phối những sản phẩm dị hình dị dạng":D :D

P/S: Chuẩn bị dùng mũ bảo hiểm tới nơi, bác cứ rút điện thoại ra nghe dễ bị giật lắm đấy!:p

binhht

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng chín 2007 lúc 16:54
Có nhiều giải pháp cho bác đỡ bực mình

1, Dùng tai nghe bluetooth loại tốt, lọc được tiếng ồn như Jabra

2, Dùng tai nghe theo máy. Mình vẫn đeo mỗi khi đi ngoài đường, không thấy lòng thòng quá như bác than, vừa nghe nhạc lại vừa nghe thoại được rõ mồn một.

3, Tặng hoặc bán phứt cái Atom life của bác cho người khác, khỏi phải than phiền "Kú bọn O2 và bọn Rồng rắn lắm rồi đấy. Toàn cho ra lò và phân phối những sản phẩm dị hình dị dạng":D :D

P/S: Chuẩn bị dùng mũ bảo hiểm tới nơi, bác cứ rút điện thoại ra nghe dễ bị giật lắm đấy!:p
Mình thấy có loại tai nghe bluetooth của i-tech mới ra cũng hay và gọn lắm đấy, bác thử xem thế nào? Dòng O2 nhì chung về phần âm thanh ko chấp nhận được,tệ quá đi, nghe thì rè mà lại mau hết pin nữa, nếu để chế độ tai nghe Bluetooth chắc chỉ tới trưa là hết sạch pin. Chán!

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday