bro nào có CX300 thì giúp em với

typhubds

Tâm như thủy
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng bảy 2007 lúc 11:34
tình hình là em mới lượm được một con Senn CX300 nhưng thật tình em ko biết nó là hàng xịn hay dỏm :confused:
bro nào biết cách phân biệt thì làm ơn giúp em với, nếu có một con xịn luôn thì cho em xin cái dc để chạy qua so sánh nha
em ở HCM
cám ơn rất nhiều :)

typhubds

Tâm như thủy
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng bảy 2007 lúc 12:36
chời, thì lượm được con này xong lại bị rớt mấy tờ giấy in hình Bác đấy ạ,
tai trâu, nghe thấy hay hay nhưng có điều chẳng biết nó dỏm hay xịn nên phải nhờ các anh trên này giúp với :)
cám ơn bro ansongzong nhé

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng bảy 2007 lúc 13:55
Cài CX300 này trên thị trường VN đến 99,9% là hàng nhái, ngay trong hàng nhái cũng rất nhiều cấp độ , bác xyz nói chính xác , âm thanh và hình dáng của CX300 rất giống với EP630 của Creative cứ nghe thử nếu tiếng bằng đến hay hơn thì nó mới là đồ thật tuy nhiên nếu mua CX giá dưới 80usd thì hy vọng hàng thật là rất khó.

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng bảy 2007 lúc 15:00
Chú ý đễ nhận thấy nhất là nước sơn, còn khi nghe hàng nhái thường có bass yếu, kèm theo tiếng "tách tách" nhỏ khi vặn âm lượng lớn.

*Đặc điểm chung của hàng nhái là ko bao h chịu dc âm lượng lớn, sẽ bị vỡ tiếng ngay. Nếu vặn gần hết ga volum mà nghe vẫn hay và ấm thì đó là hàng thật 100%

typhubds

Tâm như thủy
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng bảy 2007 lúc 19:33
hic, vậy ở đây có bro nào có ep630 xịn ko ạ, chứ lỡ mà 2 con đều dỏm thì có mà :(
hichic con này inear, bật khoảng 70% là muốn chết cái tai rồi, lên tới 100% thì thiệt tình chỉ còn tiếng ồn mà thôi, chứ ko thể nào gọi là âm nhạc được, cái này em đã thử với px200 (con này em biết là xịn hihi)
à, em ở hcm, ai có thể thì giúp em với nhé
cám ơn các bro đã giúp đỡ

13 Tháng bảy 2007 lúc 20:23
Bro typhubds có vẻ tâm đắc với PX200 của mình wá nhỉ! CX300 thì đủ loại, bên ttvn có bác bán 20K cũng có:D , 350K cũng có :D . Nói chung bạn chịu khó nghe kỹ mà treb nhìu hơn bass, cảm giác ché ché khó chịu, ko như PX200 là hàng nhái cực dzỏm đó, sem kỹ logo, nước sơn có sắc nét ko.
Àh, nếu rảnh bạn có thể mang wa địa chỉ sau, nhờ anh Sơn check, ảnh chuyên bán headphone hàng xịn đó:

Thiên Hồng - chuyên các loại headphone ,
Số 7 Nam Quốc Cang , phòng 311 , Q1 (Tòa nhà Kotec)
Tel : 098.218.4568 - Sơn . YM : qtthienhong

Híc, ai bảo lụm chi để rùi théc méc mệt hỉ :D hehe

typhubds

Tâm như thủy
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng bảy 2007 lúc 20:32
hìhì tại con px200 này cũng phải kiếm hơi mệt chút nên ưu ái nó xíu ấy mà, bro ansongzong này tinh ý wá :D
để ngày mai bỏ thử 1g ra "thẩm âm" xem như thế nào, tai trâu mà "thẩm âm" thì đến khi nào mới "thẩm thấu" nổi nhỉ
hic, ko qua mua ủng hộ người ta mà còn xách tai đến nhờ vả nữa chắc bị wánh chạy mất dép luôn wá :D
còn sao em lượm con này à, thì tại nghe giang hồ đồn đãi quá mà tính em lại ham zui nên :D
cám ơn sự tư vấn của ansongzong và các bro khác nhiều nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday