BT Build in cho dell

Các thớt khác của neompx

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tư 2007 lúc 12:15
em không có BT build in cho dell, nhưng lại có 1 cái B build in của HP,

Xét về socket thì của dell lớn hơn của HP, và số chân gắn BT của dell nhiêu hơn HP 1 chân.
\
Bây giờ em muốn gắp con BT của HP vô cho con dell, nhưng hông biết sơ đồ chân của nó như thế nào.

Em muốn hỏi có Bro nào biết soơ đồ chân của 2 con BT này không? chỉ giúp em với, để em có thể mod cái BT cho con dell với

Dùng model BT :bcm92035nmd của 3com

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tư 2007 lúc 15:06
Hack mấy cái này nguy hiểm đấy bác, không nên. Theo em bác nên mua một cái USB dongle hay đi kiếm đúng cái BT Dell mà cắm vào, bữa trước thấy bác nào trên này bán cái modun BT ver2.0 hẳn hoi dành cho Dell đấy chứ cái này của bác chỉ là ver1.2 thôi. Em thấy ở đây cũng đang bán BT modun cho dell nè!

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tư 2007 lúc 17:04
em không có BT build in cho dell, nhưng lại có 1 cái B build in của HP,

Xét về socket thì của dell lớn hơn của HP, và số chân gắn BT của dell nhiêu hơn HP 1 chân.
\
Bây giờ em muốn gắp con BT của HP vô cho con dell, nhưng hông biết sơ đồ chân của nó như thế nào.

Em muốn hỏi có Bro nào biết soơ đồ chân của 2 con BT này không? chỉ giúp em với, để em có thể mod cái BT cho con dell với

Dùng model BT :bcm92035nmd của 3com
Anh xin chú. Chú gửi cái Bluetooth đó ra đây anh bán cho chú rồi mua cho chú cái Bluetooth cho Dell cho nó lành cái!

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday