Burn Recovery disc Dell XPS 1330

Các thớt khác của thangktvta

thangktvta

Kỹ sư Viễn...vông
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang có 2 con M1330 giống hệt nhau, nhưng một con thì tèo mất Recovery rồi, giờ em muốn burn đĩa DVD Recover từ con kia để chạy lại cho con bị mất. Tìm mãi không thấy đâu, các bác chỉ giúp em với ạ. Thanks

tr4nmjnhkh0a

GẮN KẾT
Thường thì bộ recovery nó đi kèm phần mềm để burn recovery hoặc tùy chọn trong lúc bác recovery . em chưa thử XPS bao giờ nên không rõ . Bác có thể gost lại sang con kia là y hệt mà

thangktvta

Kỹ sư Viễn...vông
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vụ này khó quá hay sao không ai có ý kiến gì thêm nhỉ?

vinhdq59

GÂY DỰNG
Vụ này khó quá hay sao không ai có ý kiến gì thêm nhỉ?
Cầm máy trên tay mới mò được.Cách nhanh nhất là rút ổ cứng ra rồi ghost disk to disk từ cái ổ recovery bên kia qua.

Trí Hi-End

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang có 2 con M1330 giống hệt nhau, nhưng một con thì tèo mất Recovery rồi, giờ em muốn burn đĩa DVD Recover từ con kia để chạy lại cho con bị mất. Tìm mãi không thấy đâu, các bác chỉ giúp em với ạ. Thanks
Dell không giống như HP và Sony cho mình burn ra, nó kèm theo DVD, muốn burd thì disc to disc thôi, mình có 1 bộ cho XPS 1330, cần thì call mình mang theo cho mượn copy

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...