Bút máy hàng hiệu và hàng fake khác nhau chỗ nào?

Các thớt khác của baobinh

eros_hab

GẮN KẾT
Theo như thông tin mình seach trên google thì nhựa resin là loại nhựa công nghiệp cao cấp. Mấy cây montblanc toàn dùng nhựa này chứ k phải chất liệu đặc biệt nào nên trung quốc chắc làm nhái chất lượng cũng k kém lắm về phần vỏ
Còn phần ngòi thì mấy loại ngòi nét to TQ viết cũnh ổn lắm. Như cây jinhao 450 của mình giá có 250k mà vỏ với ngòi khá ổn
những cái nhựa cao cấp này làm giả còn khó hơn làm giả đồ kim loại hay thậm chí làm giả vàng, bạc.
Ví dụ như trọng lượng, độ bóng hay các vân của nhựa thì rất khó để làm giả.
Trc e cầm thử cây Kaigelu 316, là hàng nhái (nhưng có thương hiệu) của cây Parker Duofold Pearl &Black, mới thấy sự khác biệt rất lớn. Có những thứ ko phải muốn là làm nhái 100% được :D

hoangdao223

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
những cái nhựa cao cấp này làm giả còn khó hơn làm giả đồ kim loại hay thậm chí làm giả vàng, bạc.
Trc e cầm thử cây Kaigelu 316, là hàng nhái (nhưng có thương hiệu) của cây Parker Duofold Pearl &Black, mới thấy sự khác biệt rất lớn. Có những thứ ko phải muốn là làm nhái 100% được :D

Đẹp quá @@.

PhuongCao

KỸ SƯ BAY NHẢY
GẮN KẾT

Đối với em thì k có thứ gì không giả được. Quan trọng là ... chi phí bao nhiêu. Chữ ký bác còn giả được huống hồ gì cái gì không giả được ạ.
À bút đợp :D.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...