Bút Parker

Các thớt khác của o0saubeo0o Lịch sử giao dịch của o0saubeo0o (0)

zippen

GẮN KẾT
Vừa chú ạ, chắc là bi chặt quá, cháu vừa nhớ ra bộ vỏ Parker Frontier mua của Đức Anh trên diễn đàn, cháu thử với ống mực của Platinum vừa khít luôn, chú cứ mạnh dạn làm nhé :)
Cám ơn mod Quân rất tận tình .

Lão Ngố

Ngốc Bút Ông
Staff member
GÂY DỰNG
Cây ESPRIT này chỉ cung cấp mực bởi cartridge , không thể dùng converter , bác cuongsi69 có tặng em 1 hộp cartridge platinum nhưng em gắn nó không khớp, ( mà bác cuongsi69 lại gắn được ) theo thuật ngữ nhiếp ảnh ống kính không chính hãng mà gắn thích hợp cho máy không cùng hiệu thì gọi từ FOR , trường hợp bút cũng vậy , nhưng em lại gắn nó không vào , mực ống cho bút Parker Esprit thì 80 k 1 hộp có 5 hay 6 ống ( em chưa mua ) mực Parker mau xuống màu nên em viết vài dòng để bác nào có ống mực này ( ống rỗng không mực cũng ok , ) xin chia lại cho em 1 hay 2 ống , xin cám ơn .

Bác hỏi đúng ổ, để em gửi biếu bác mấy hộp. :D

bingo_nt

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mỗi niềm đam mê đều có cái hay của nó. Mà e thấy thú vui nào cũng tốn kém ^^

nguyendkhoa

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tớ có cái bút parker vector ngòi viết nét hơi to, tớ muốn thay sang ngòi nhỏ hơn ko biết ở HN có chỗ nào thay ngòi cho bút này ko, mong các bác chỉ giúp

haiduong87

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình thích dòng jotter gì đó (Bạc bạc toàn thấy ấy) nhưng lại ko thấy có bút mực của dòng đó T_T (vừa check trên web của parker)

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N Bút - Mực & Phụ kiện 1
trungnt13 Bút - Mực & Phụ kiện 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các Mod HHVN

Em có tham gia phiên đấu giá ngày 23/08/2022 của bạn Trịnh Tuấn Dũng nick HHVN @Linh DKH
...