Các anh cho em hỏi cách sync của may' ppc hp iPAQ h1900???

6 Tháng tư 2007 lúc 21:08
Em muốn cài từ điển vào máy hp iPAQ h1900 ,em đã cài sync để kết nối ppc-pc nhưng PC không nhận (nó vẫn hiện lên unknow driver) liệu có pải sync không hỗ trợ máy này nên pải cài driver của ppc không các anh??em cũng không bjeets kiếm driver của nó ở đâu.Bác nào bjeets chỉ giúp em với ạ ....em cám ơn trước..

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tư 2007 lúc 09:15
Em muốn cài từ điển vào máy hp iPAQ h1900 ,em đã cài sync để kết nối ppc-pc nhưng PC không nhận (nó vẫn hiện lên unknow driver) liệu có pải sync không hỗ trợ máy này nên pải cài driver của ppc không các anh??em cũng không bjeets kiếm driver của nó ở đâu.Bác nào bjeets chỉ giúp em với ạ ....em cám ơn trước..
Bác dùng ông cụ google.com.vn serch theo từ khóa active sync 4.2 chẳng hạn(e thấy cái này down nhàn hơn chứ cái 4.5 down mệt lắm vì thủ tục dườm dà) sau khi down về máy rồi bác cài ra và kết nối PPC với PC là OK thôi mà!Or nếu đã cài active sync rồi mà vẫn kô đc thì bác kiểm tra lại cổng USB của PC và cable kết nối xem ntn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday