Các anh giúp em con R61 vs Lenovo 3000 N200

Các thớt khác của simone

simone

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng mười 2007 lúc 22:37
em đang rối trí, con lenovo 3000 N200 thì hợp với túi tiền em còn con R61 thì hơi cao giá hơn chút nhưng được cái nó bền hơn.em ko biết nên chọn cái nào.em làm photoshop nên cần cái màn hình phải đẹp.em thấy bài review con N200 ở notbook review nhưng không dịch được.Anh nào xài 2 con này rồi cho em xin ít kinh nghiệm.hoặc cho em xin bài review của 2 con này . thank

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười 2007 lúc 09:31
Bạn nên xài R61
Vì thiết kế R61 đã được cải tiến. Không còn cổ điển như R60, R50.....
Màn hình bây giờ la wide, thiết kế mỏng hơn rất nhiều so với đời trước. Ngoài ra ,nó là công nghệ mới nhất santa rosa, giá cũng tương đối vừa túi tiền
Khoảng 1000$ - 1100$

30 Tháng mười 2007 lúc 09:45
cái gì 8-} R61 mà 1k á 8-}
các bố ở nhà chém vãi :-S bên này R61 chỉ có khoảng 700-800 thôi ;)
Nói chung là cía dòng N nhìn là đã thấy ghét rồi, cứ thinkpad mà chơi.
Đang xài T61, mát và êm lắm, R61 cũng xài chung khoản này nên chắc cũng ok.
Anw, có cảm giác là IBm từ ngày vào tay Lenovo càng ngày càng ghẻ. Recommend bạn chơi Dell Vostro 1400, vừa rẻ(bây giờ tầm khoảng 650 bên này là nhòe nhoẽn lắm rồi), cấu hình tốt, pin khá, build cũng tử tế( hồi đầu tính múc con này rồi đấy ;) )

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười 2007 lúc 10:17
cái gì 8-} R61 mà 1k á 8-}
các bố ở nhà chém vãi :-S bên này R61 chỉ có khoảng 700-800 thôi ;)
Nói chung là cía dòng N nhìn là đã thấy ghét rồi, cứ thinkpad mà chơi.
Đang xài T61, mát và êm lắm, R61 cũng xài chung khoản này nên chắc cũng ok.
Anw, có cảm giác là IBm từ ngày vào tay Lenovo càng ngày càng ghẻ. Recommend bạn chơi Dell Vostro 1400, vừa rẻ(bây giờ tầm khoảng 650 bên này là nhòe nhoẽn lắm rồi), cấu hình tốt, pin khá, build cũng tử tế( hồi đầu tính múc con này rồi đấy ;) )

bác bán cho em con R61 tầm giá 700-800 nhé ( nguyên box á) có bao nhiêu em mua hết bấy nhiêu............. àh thêm con vostro 1400 nữa, cấu hình thường thường của nó thôi T5470 thôi giá 650$ nữa, có bao nhiêu em mua hết, 100 con em cũng đủ tiền để giao tiền tươi hàng tươi luôn

Nói tào lao, bác ko nghĩ tiền SHIP, tiền TAX àh.......

simone

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng mười 2007 lúc 10:51
cảm ơn các bác em củng thích con R61 lắm nhưng cái ổ cứng nó hơi bé mà mắc hơn con N200 tới 200 $. bác nào xài rồi cho em xin chút kinh nghiệm. nếu ngon thì thôi kệ mắc hơn chút củng được, rước "nàng" về dinh luôn. theo các bác con này vài thàng nữa có rớt giá tí nào không .

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday