Các bác biết mua dây DVI --> component ở đâu ko ạ

Các thớt khác của davitru

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 14:21
Chả là em định phát cái lap của em lên màn hình tivi.. nên có lẽ cần sợi dây này :D .. các bác biết ở đâu bán loại này ko ạ.. trên mạng thì em biết mấy site nước ngoài ..

hình em nó đây ạ :|.. bác nào biết chỉ em với nhé

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 14:28
Mấy loại dây này bác nên ra Tin Vi ờ NTMK, có đủ hết, nhưng giá ở đó hơi cao đó

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 14:31
oái... bác cho em rõ tên cửa hàng đc ko ạ.. NTMK là cái gì ?? em đang ở hà nội ạ :D

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 14:50
Không phải cái DVI nào cũng dùng được sợi dây này đâu nhé, bác phải đọc kỹ coi cái cổng DVI trên lappy của bác nếu nó có support DVI to Analog thì mới có thể dùng được đấy. Mới có thể thôi chứ kg phải chắc chắn đâu nhe. Các dễ nhất là xem ngay trên đầu ra DVI của Lap, nếu trông như thế này là có thể dùng được, chú ý phải DVI có chữ thập và 4 cái lỗ như trong hình này nhé.

Trong SG thì nhiều chỗ có bán lắm nhưng ở HN thì mình bó tay.

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 14:59
chà ra là vậy... em vừa muốn dùng cho lappy vừa muốn dùng cho cả card ASUS 7600 GT nữa .. 2 cái ko biết có giống nhau ko... Ở sài gòn địa chỉ là gì ạ để em bảo mấy thằng đệ nó mua hộ :D

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 18:50
Tiện đây xin hỏi ý kiến các bác như thế này : em có 1 cái lap ghẻ :D ko có cổng S-Video out, chỉ có 1 cổng xuất hình ra projector/monitor thôi (cái cổng màu xanh nước biển, rất thường gặp trên các mainboard/card màn hình rời đấy ạ) ... bây h em có nhu cầu xuất hình từ laptop ra TV, thì theo các bác nên làm thế nào đây ạ ?

Cảm ơn mọi ng` đã đọc :)

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 23:31
đắt lòi thế à :( .. hic.. em thấy con card 7600 GT cảu em có 2 DVI nên định cho 1 cái ra tivi xem film cho phê.. đắt lòi thế này làm sao mua.. ai có giải pháp khác ko ạ.. thanks nhiều lắm ạ

binna

jobless
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng sáu 2007 lúc 08:37
ở ngoài TIN VI (NTMK) có bán dây có cổng S-Video và cổng component không ạ?
chả là em mới mua TIVI có cổng component, nên muốn xem phim trên TIVI í mà

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng sáu 2007 lúc 08:58
Cái đó ra Nhật Tảo mua cho rẻ, ra Tin Vi chúng nó chém ... bay đầu :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday