Các bác cao thủ tư vấn về unlock IP 3GS bằng phần cúng giúp em với!!!

thachnc2000

NHẬP HỘI
Các bác ơi, em có 1 con IP 3GS bootloader 05.12.01 ban lock. Em đi hỏi các nơi để unlock nhưng người ta nói là phải unlock phần cứng. Em thực sự chưa dùng IP bao giờ nên em chẳng biết unlock bằng phần cứng có an toàn hay không và về sau khi dùng có vấn đề gì không nữa. Các bác pro tư vấn giúp em với. Em cảm ơn các bác rất nhiều!!!

Macbook_Pro..

GÂY DỰNG
Có gì đâu bác... Unlock phần cứng là nhấc con flast ra để hạ BB sau khi hạ bb được rồi thì dùng phần mềm để unlock.. không có gì đáng ngại đâu bạn..
Bạn có nhu cầu unlock thì alo m.

N8910

MÁY HỎNG
Đừng dại mà unlock phần cứng bạn ơi.
Rất ko ổn đinh cho máy và hay hỏng vặt.
Đợi thêm vài tuần nữa là có tool unlock rồi đó

thachnc2000

NHẬP HỘI
Cảm ơn bác N8910 nhiều. Em cũng hơi sợ khi phải unlock phần cứng. Bác có biết chính xác đến bao giờ có tool unlock máy như của em không? Em chờ thấy sốt ruột quá. Hihi.

black.white169

GÂY DỰNG
Cảm ơn bác N8910 nhiều. Em cũng hơi sợ khi phải unlock phần cứng. Bác có biết chính xác đến bao giờ có tool unlock máy như của em không? Em chờ thấy sốt ruột quá. Hihi.
Thông tin là đến giữa tháng 6 tới này có FW 4.0 chính thức cho iPhone!
Đến lúc đó thì hy vọng sẽ có Tool để Unlock và JB luôn!
Hãy chờ đợi, em cũng có 1 em 3G chờ gần 2 tháng rồi đây! Tốt nhất là cứ chờ thôi bác ạ!

EvilSpirit

GẮN KẾT
Chịu khó đợi hơn 1 tháng nữa thôi là sẽ unlock được, đừng dại đụng chạm gì đến phần cứng, sau ôm hận

vitconnotron

NHẬP HỘI
Chào các bác - em cung mới xách tay về con Iphone 3GS FW3.1.3 - đến bây giờ cũng chẳng biết làm gì cả - phiền các bác khi nao có tool unlock thì alo cho em 1 tiếng hoặc chát với em - xin cảm ơn
So DT : 0903419919 nick hungdangviet

chjska123

GÂY DỰNG
Theo như e được biết thì các bác nên chọn mua Iphone có Jallbroken + Unlocked mà mua chứ mang về ko dùng đc thj khác j làm chặn giấy đâu!

phucnm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Theo như e được biết thì các bác nên chọn mua Iphone có Jallbroken + Unlocked mà mua chứ mang về ko dùng đc thj khác j làm chặn giấy đâu!

để nghe nhạc cho đỡ buồn cũng đc mà bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.