Các bác check cho em con Sony Vaio SONY VAIO C190G này với ???

Các thớt khác của Undertaken

Undertaken

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng bảy 2007 lúc 10:36
SONY VAIO C190G

Cấu hình :

CORE 2 DUO 1,66GHZ((T5500-Intel Core 2 Duo-2MB L2 Cache-Intel Express Chipset 945GM-667 MHZ FSB), 120 GB HDD ,1024 MB RAM , 13.3''WXGA-XBRITE Display,DVDRW Double Layer , 56K Modem , 10/100 NIC,WIRELESS b/g,BLUETOOTH,Windows XP MCE License, Weight:1,9Kg . MADE IN USA.

Đây là hàng trưng bày .Giá :1150$, Bảo hành 3 tháng
Các bác tư vấn hộ em cái, bọn bán bảo là hàng trưng bày nhưng em sợ là hàng refubished . Có cách nào check đc cái đó ko ah?
Thankx các bác nhiều !!!

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
9 Tháng bảy 2007 lúc 11:54
Nếu anh không sành về xem máy nên nhờ một người có hiểu biết đi cùng cho yên tâm, nên khéo léo ngoại giao một tí. Còn không thì khuyên anh nên mua cái mới cho nó lành chứ hơn 1.000us không phải là số tiền nhỏ, nếu chẳng may bị "thuốc" buồn bực suốt ngày cũng khổ.
Nếu đúng hàng refubished cũng chẳng sao vì giá này cũng tương đối hợp lý (nhưng đừng quên hàng khuyến mãi nha :D có đấy). Hàng trưng bày và hàng dùng rồi còn khoảng 98 hoặc 99% cũng giống nhau, những cái mình cần kiểm tra người bán họ biết (kinh nghiệm...lừa :D ) và họ sẽ làm lại để người mua cứ tưởng thật...(khối người bị rồi :D ). Nói chung còn tùy lương tâm người bán, nếu họ rõ ràng ngay thẳng thì mình được nhờ, còn không thì... :eek: :eek: :eek: Hãy suy nghĩ và tham khảo kỹ trước khi đi đến quyết định cuối cùng. Chúc vui vẻ.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday