Các bác cho e hỏi về ép sim cái ạ!!

Các thớt khác của c2future

c2future

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 20:17
Tình hình là e đang có 2con Sim và dùng cả 2 số nên e định ghép làm 1 cho tiện chứ mỗi lần dùng lại fải tháo ra thì ngại lắm!!K biết ép sim rồi sóng có bị ảnh hưởng hay có bị làm sao ảnh hưởng k nhỉ??
Bác nào có kinh nghiệm chỉ dùm e cái ạ!
E xin cảm ơn ạ!!

H

Heldhand HCM

27 Tháng năm 2007 lúc 21:25
Tình hình là e đang có 2con Sim và dùng cả 2 số nên e định ghép làm 1 cho tiện chứ mỗi lần dùng lại fải tháo ra thì ngại lắm!!K biết ép sim rồi sóng có bị ảnh hưởng hay có bị làm sao ảnh hưởng k nhỉ??
E xin cảm ơn ạ!!
Thật sự dùng như vậy chẵng tốt tí nào vì chạm chập tùm lum và có rất nhiều gắt rối cho dù sau này đã tách ra nhưng vẫn không cải thiện dẫn đến chủ nhân phát điên lên vì cái tội lắp ghép !

bigprince

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 21:35
theo e hiểu thì cái ép sim này ngày xưa thịnh lắm vì ông vt có đợt ông ra cái sim có chức năng 2nd sim, nhiều người dùng rồi lại quay về cách truyền thống thôi hoặc là 2 tay 2 súng :D

28 Tháng năm 2007 lúc 08:28
E xin cảm ơn ạ!!
bạn nên bỏ ngay cái ý định đó đi nhé

ghép sim(phá sim thì đúng hơn) ngày xưa mình cũng đã làm nhiều rồi...đc một

thời gian toàn phải bảo hành cho khách....công nghệ lỗi thời rồi bạn ạ:D :D

bạn có thể tham khảo loai sim này 6 in 1 GSM Sim Card Backup

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 15:33
anh trung be rồ có đấy. em định làm 1 quả nhưng ko xài được sfone chỉ xài ht mobile nên chán ko thèm mua.đang nhờ anh trung kiếm giùm nhưng ko biết ảnh có ngó ngàng gì tới em ko nữa.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, FIFA đã công bố tổng số tiền thưởng tại FIFA World Cup 2018. Theo đó, sẽ có 791 triệu USD được trao bao gồm cả tiền thưởng, tiền thanh toán cho các đội bóng và cầu thủ. Riêng 32 đoàn tham dự sẽ nhận được tổng số tiền là 400 triệu USD.

Cụ th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday