Các bác cho e Hỏi về IPHONE 3GS 36G có hàng Hồ cẩm đào không.

ngphan191278

GÂY DỰNG
Em đang tính mua 1 con 3GS nhưng thấy người bán bảo là hàng 3GS 36G em không hiểu thế nào cả chỉ hay nghe thấy hang 32G thôi. Các bác tư vấn giúp em cách phân biệt thật giả với. Thank các bác :-?

chitomk

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
úi, cái này mà bác phải hỏi à, có bao giờ có cái con số 36 đâu nó cứ đi theo lũy thùa của 2 thôi bác ạ, 2 4 8 16 32 62 128 256 512 1024.....

Freelancerhn

GÂY DỰNG
Iphone 36G thì không hàng họ hồ mới lạ bác ah. Còn biết xem hàng thì kiếm đâu đấy một thằng bạn biết dùng iphone đi xem thôi :D

liberty73

MÁY HỎNG
Nếu bạn viết chính xác là ip 3G 36G thì chắc chắn là hàng Hồ cẩm Đào 100%. Bạn muốn biết hàng xịn hay ko thì cứ cắm cable vào và dùng itunes để kết nối xem có nhận được hay ko là biết ngay

tika1771

GÂY DỰNG
IPhone hàng TQ bây giờ nhiều lắm. Nếu chưa xài IP bao giờ cũng dễ lầm lắm. Đã có nhiều người bị lừa về IPhone TQ này rồi.

kienbroker

GÂY DỰNG
Hàn điện tử nói chung và điện thoại nói riêng, chảng có cái gì mà TQ nó không nhái được, hoặc nếu không sản xuất được thì nó cũng nhập hàng cũ hỏng về renew

haivv

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đúng rồi hàng này là hàng nhái đó bạn, bạn cắm cable vào là nhận biết dễ dàng nhất nếu nó kết nối với máy tính qua itunes hàng này nó cũng có cả wifi giống hàng sịn nhưng không có GPS đâu, bác chạy thử GPS là biết liền à.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...