Các Bác cho em hỏi chỗ bán tai nghe xịn tại Saigon

Louis

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em đang muốn kiếm tai shure e2c - e5c, hoặc ep630, cx300 xịn. tại sàigon nhưng em muốn chỗ nào cho nghe thử trước khi mua.Bác nào biết chỗ bán hoặc có tai sài rồi muốn bán thì pm cho em nhe.0914776886

cx300 có tới 99,9% là fake, mình cũng thích nó lắm mà ko dám mua :(
Creative ep3 thì bạn hoangmk đã nói rồi đó, mua ở đó là ok, giá cỡ 42-45$. Chất lượng cũng gần tương đương cx300 thôi.

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác bán tai nghe trên HHVN đều là hàng xách về nên bác cũng có thể yên tâm mà mua. Bác vào mục mua bán, nhiều bác bán lắm mà.

Louis

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thanks các bác, đã chỉ giúp em,thực ra em vẫn kểt shure hơn nghe EP630 hay CX300 chỉ là nghe tạm khi chưa kiếm được shure thôi,em biết chỗ computer usa ở bùi thị xuân có máy cái tai cũng hàng khủng nhưng ở đó bán hơi mắc,em định kiếm được hàng xịn mà sài rồi thì ngon hơn.Như tiệm azshop ở hànoi bán ý.Tiếc là trong này kiếm được hàng như thế hơi khó.Bose in ear em nghe rồi thằng đấy bass nhiều nhưng âm trung, cao không chi tiết,chỉ boom boom là giỏi,em thích dòng nào mà nghe không gian âm nhạc hoành tráng mà các âm lại chi tiết,tách bạch,trung thực.Bác nào có nghe nhiều tai của nhiều hàng rồi thấy có tai nào đạt được như vậy và bán ở sài gòn thì chỉ giáo cho em với.Mà em lại chỉ thích in ear thôi, vì nó gọn, tiện lợi chứ head phone thì em đã tự xử được rồi.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
theo những gì anh nói, em nghĩ E4c là ok :) E5c nghe treble hơi bị chói chỏi chọi chòi choi. giá 2nd 99% fullbox chắc khoảng 2.3t là ok . lúc trước em đấu giá 1 con cũng khoảng giá đó. azn thấy hình như cũng có. mua bán trên mạng thì ship thôi chứ có sao đâu anh :)

Bên azshop bán mấy tai second hand mà nhiều tai giá rẻ quá, như con cx300 mà giá có 350k, còn rẻ hơn cả sony ex71 :eek: , hỏi bác chủ nhà thì bác ấy khăng khăng là hàng xịn chính hãng, thật là chả biết thật giả ra sao nữa :confused:

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nghe không gian âm nhạc hoành tráng mà các âm lại chi tiết,tách bạch,trung thực.
Bạn tham khảo thử Creative Auvanra đi, giá con này chừng 110 usd bảo đảm các tiêu chí trên đấy. Ở SG thì có thể tham khảo bên 5giay có người bán khoảng 80 đấy.

hoangmk

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HDCam nói đúng đó. Zen Aurvana được các forum về haedphone đánh giá khá cao. Bên 5s hiện có người bán chỉ có 70$. Giá quá tốt vì hiện nay trên Amazon đã 60$ rồi

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong thời gian qua, một số Điều hành viên diễn đàn HHVN đã buông lỏng quản lý, thiếu kiểm tra, giám sát trong công tác phát triển thành viên mới, vi phạm quy chế hoạt động của diễn đàn để xảy ra tình trạng một số đối tượng lợi dụng sơ hở đã khởi tạo ...
Lazada Vietnam Master card on Monday