Các bác cho em hỏi có các cách nào để gọi đt internet ?

Các thớt khác của PinkForever

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 13:35
Hiện em đang muốn gọi đi quốc tế quá, nhưng mà không có cái soft hay web nào có gọi đi quốc tế cả. Yahoo với skype thì em không xài được. Chả hiểu sao chắc Yahoo với skype nó đưa em vào black list hay sao mà giờ cứ lập 1 cái nick mới là bị khóa chức năng gọi điện.

Bác nào biết các cty hay web nào có gọi điện quốc tế trừ Yahoo, skype và các trang của vietnam như ( OCI, Viettel v.v...) thì thôi nhé, vì em ko xài của mấy bác Vietnam được.

Mong các bác giúp đỡ, càng sớm càng tốt :(

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 15:12
Vâng, em đang cần các trang web cho gọi điện bằng internet, tải phần mềm xuống rồi gọi ấy ạ, trả tiền đang hoàng chứ. Nhưng ko chơi với Yahoo, skype, và các phần mềm Vietnam. Thì ngoài ra ko hiểu còn cái gì nữa không :(

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 16:30
Good nhưng mà nó ban IP em rồi thì phải. Em đổi IP đủ trò, vác cả laptop lên wifi-cafe ngồi vẫn bị BAN. Ban tức là bác lập 1 cái nick mới nó khóa xừ luôn chức năng gọi điện. Cũng tại em mua ~ 10 triệu VND tiền Skype creadit rồi nên nó lock xừ nó mất tiều =.=

Đang tìm các dịch vụ khác, mong các bác giúp đỡ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Điểm mặt 4 chiếc đồng hồ cổ điển vĩ đại

Cuộc sống càng hiện đại thì con người càng thích tìm về những gì là cổ điển, hoài niệm. Điều đặc biệt ấy càng gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday